`

Jump to content

ถ้าเล่นreคนเดียว ไม่ออนไลน์จะได้apเท่าไรครับ

• You cannot reply to this topic
15 replies to this topic

#1 me360xbox

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 24 March 2009 - 07:06 AM

จะได้ครบ1000มั้ยตรับ

#2 MikAFeveR

นักเล่นเกมชั้นอูวว์

• High Royal Executive Members
  • Interests:Cycling, Running, Video games

Posted 24 March 2009 - 08:18 AM

ครบครับ ผมก็เล่นคนเดียวยัน1000

#3 jokeboy555

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 24 March 2009 - 08:25 AM

ได้ครับ แต่คงนานหน่อยนะ โหมดProเล่นคนเดียวโหดมากขอบอก โดนทีเดียวแดง แล้วเจ๊เชว่าก้อไม่เคยมาช่วยได้ทันเลย ถ้ามีสองจอยก้อปั๊มไข่เน่าไปขายอัพปืนได้สบายๆ

#4 abominog

[TRS] Thai Rainbow Six

• Royal Executive Members

Posted 24 March 2009 - 08:35 AM

เล่นคนเดียวโหมด Pro แนะนำให้มี Rocket Launcher แบบยิงไม่หมด จบนิ่ม ๆ บอสบางตัวโดนทีเดียวไปเลย

แนะนำว่า โหมด Pro ไม่ต้องใส่เสื้อเกราะทั้ง 2 อันหน่ะครับ เพราะมันไม่ได้ช่วยอะไรเลย เก็บช่องไว้เก็บหรือใส่อย่างอื่นดีกว่า

#5 Genexix

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 24 March 2009 - 08:44 AM

ผมก็เล่นคนเดียวตลอดก็ครบได้ครับ เกมนี้ AP ไม่โหดเท่าไหร่ yoyo_67.gif

#6 Warizz

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 24 March 2009 - 10:14 AM

จบสบายๆครับ เกมนี้เก็บ AP ง่ายมากเพราะ Inf. ammo นี่แหละ

Edited by Warizz, 24 March 2009 - 10:15 AM.

#7 PSMAN

แฟนบอย.. ไม่คอยเกม Ex

• Interests:Fashion AND Music

Posted 24 March 2009 - 10:24 AM

Inf. ammo Magnum ช่วยท่านได้ ขนาดผมยังไม่ได้ Inf. RPG มายังรู้สึกสบายขึ้นเยอะ
เพียงแต่เล่นคนเดียวอาจจะใช้เวลานานกว่าหน่อยครับ

#8 フェイト

เซียนเกม

Posted 24 March 2009 - 10:34 AM

มันจะลำบากกว่าคนเล่นออนไลน์หน่อย ทั้งเรื่องการเล่น เเละเก้บ AP เพราะเหมือนเรามีตัวภาระมาเพิ่ม อย่างตอนผมเล่นเวลาจะหนี Ai ชอบบังคับเชว่าเข้าไปบู๊ประชิดประจำ

#9 Greenforest

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 24 March 2009 - 02:04 PM

ครบจ้า โหมดโปรเล่นคนเดียวนี่มี Rocket launcher กับ ปืน Hydra ช่วยชีวิตไว้เช่นกัน

กระสุนไม่จำกัด

แนะนำไฮดร้ามากๆ ถือเวลาจะเดินลุย เพราะถ้ามีอะไรโผล่ใกล้ๆ ยิงได้กระจายมากๆ ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่โดน แถมยิงได้ไกลกว่าปืนลูกซองอื่นๆ

เวลาเจอหมา ถ้าใช้ แมกนั่มนี่ยิงแทบไม่ทัน เพราะมันวิ่งเร็ว

#10 tonzz

หนูน้อย "ลัลล์ลลิล"

Posted 24 March 2009 - 02:39 PM

ผมเล่นเก็บอยู่ครับตอนนี้ได้ 600 เอง โหมด Pro ยากมามายืนยันอีกคนครับ สุดยอดยาก

#11 Genocide Fang

เซียนเกม

Posted 24 March 2009 - 03:20 PM

ชุดเกราะทั้งสองตัวช่วยชีวิตนาครับ ในโหมดโปรเนี่ย

อย่างน้อยๆ ก็หมา โดนพุ่งโขกทีเดียวยังไม่ตาย
ปืนกลฉากท้ายๆ ถ้าโชคดีหน่อยแค่เฉียดก็ไม่ทีเดียวตาย

ถ้าไม่ใส่สิ แค่เตะนิ้วก้อยโดนมุมตู้ยังตายเลย

#12 Ongsama

อ๋องซามะไร้พ่าย!!

Posted 25 March 2009 - 10:27 AM

ชุดเกราะนี่ มันโฉบมากัดคอ ยังไงก็ไม่ทีเดียวนะครับ แต่เสื้อกันกระสุนนี่ ทำให้เราโดนกระสุนได้2นัดถึงจะ Dying ก็โอเคอยู่นะครับ

#13 taepoppuri

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 26 March 2009 - 01:45 PM

คนเดียวครบได้่ะ คอนเฟิร์ม โปรบางด่านเล่นคนเดียวตายน้อยกว่าเล่นกับเพื่อนอีก....

#14 grasfersia

เซียนเกม

Posted 26 March 2009 - 04:16 PM

บางด่านเล่นกับเพื่อนก็โอเคนะครับ แต่โดยรวมแล้วเล่นคนเดียวก็ผ่านได้

#15 Nero's

นักเล่นเกมชั้นครู

• Interests:Final Fantasy

Posted 26 March 2009 - 08:40 PM

QUOTE (grasfersia @ Mar 26 2009, 04:16 PM) <{POST_SNAPBACK}>
บางด่านเล่นกับเพื่อนก็โอเคนะครับ แต่โดยรวมแล้วเล่นคนเดียวก็ผ่านได้

แต่บางครั้ง AI ก็โง่ ๆ นะครับ เบื่อมาก แล้วผมคิดว่าพอจบ 1 รอบแล้ว รู้สึกเพื่อนเรามันโง่มากขึ้นด้วยครับ 55+

#16 Hisashi

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 27 March 2009 - 05:35 AM

แต่บางครั้ง AI ก็โง่ ๆ นะครับ เบื่อมาก แล้วผมคิดว่าพอจบ 1 รอบแล้ว รู้สึกเพื่อนเรามันโง่มากขึ้นด้วยครับ 55+

เห็นด้วยล้านเปอร์เซ็นต์ครับ เล่นรอบแรกๆผมว่าAIยังช่วยยิงช่วยคุ้มกันเราบ้าง แต่ยิ่งเล่นหลายรอบชักรู้สึกว่าAIขี้เกียจขึ้น เริ่มไม่กลัวตายมากขึ้น (ยืนโดนกระซวกด้วยพลั่วเฉย ผมเห็นจากไกลๆ)
น่ากลัวว่าAIของเกมนี้จะเป็นรูปแบบการพัฒนาลงนะ ยิ่งเล่นมาก ของยิ่งเยอะAIจะรู้สึกสบาย เหมือนราชา ไม่กลัวตาย เลือดลดเดี๋ยวมีเติม ฯลฯ