`
←  RPG Corner
Logo
»

<demon's soul> update มาแล้วนะ

DarkGenji's Photo DarkGenji 23 Mar 2009

กำลังโหลดอยู่ yoyo_55.gif

Indyhell's Photo Indyhell 23 Mar 2009

พึ่งกลับจากทำงาน

กำลังจะเปิดเครื่อง

มีไรแตกต่าง นอกจากที่บอกไหมเนี่ย

zubzero's Photo zubzero 24 Mar 2009

เข้ามารอฟังด้วยคนครับ yoyo_67.gif

Indyhell's Photo Indyhell 24 Mar 2009

ผ่านไป 25 นาที พึ่งได้ 29%

ช้าโคตร

nightdao's Photo nightdao 24 Mar 2009

ผมโหลดเสร็จเล่นทั้งวัน ไม่เห็นความแตกต่างเยย T T

zubzero's Photo zubzero 24 Mar 2009

ผมว่ามันน่าจะปรับให้เกมส์สมดุลขี้นนะ พวกสายเวทเนี่ยน่าจะดรอปความแรงลง

blueblood's Photo blueblood 24 Mar 2009

Patch นี้ ปรับเปลี่ยน เรื่อง ความสมดุล การ match คู่ PK คับ คุณ จะได้ไม่เจอพวก เทพหลุดโลก มาไล่ฆ่าอีกแล้ว
จะมีแต่พวก เลเวลใกล้ๆ กัน คับ

ปรับลด ความโหดของ skill ของ เมจ Acid Cloud ให้ % การพังของเกราะน้อยลง ( จากเดิม เกือบๆ จะ 100%)
- อันนี้ ก็ ยังไม่ได้ลอง ใครลอง แล้วแจ้งด้วย

ปรับลดอัตราการดูดเลือดของ มีด บอส 4-1 ให้ดูดน้อยลง จากเดืมดูดได้ถี่ยิบ
- ไม่เคยถือดาบใหญ่ๆ ใครลองดูดละ เท่าเดิมไหมหรือน้อยลง แจ้งให้ทราบด้วย

libertica's Photo libertica 24 Mar 2009

ไม่รู้ว่าผมรู้สึกเองรึเปล่า แต่ผมเห็นข้อความสีฟ้าบ่อยขึ้นครับ

ก่อนอัพนี่เล่นคนเดียวอย่างเซ็ง พอเป็นผีไปกดวางข้อความบ้างก็ไม่มีคนมาเรียก

เจอคนอื่นง่ายขึ้นว่างั้น

DarkGenji's Photo DarkGenji 24 Mar 2009

อัพแล้วไม่รู้สึกมีอะไรเปลี่ยนเลย

MoDiFy's Photo MoDiFy 24 Mar 2009

เซ็ง นึกว่าปรับความยากเกมลดลง ผมจะได้หามาเล่นมั้ง :(

blueblood's Photo blueblood 24 Mar 2009

QUOTE (MoDiFy @ Mar 24 2009, 04:38 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เซ็ง นึกว่าปรับความยากเกมลดลง ผมจะได้หามาเล่นมั้ง :(

ผมว่ามันปรับให้ยากขึ้น -*-

คือปกติ ระบบการจับคู่ มักจะไม่ค่อย พอดี lv คือบางครั้ง เลเวล host น้อย แต่ phantom ที่ sommon มา

คือ พวก ขั้นเทพ lv ต่างกันมาก หลุด เข้ามาบ้าง พวกนี้ พาhost lv ต่ำผ่าน ด่าน ที่ยากๆ ไปได้ง่ายๆ

ซึ่งเหตุการ์ณแบบนี้เจอบ่อย พอๆ กับการที่เราเจอ พวก PK ที่ เลเวลเยอะๆ ไล่ฆ่าพวก lv ต่ำๆ -*-

บางด่าน คุณจะรู้เลยว่า lv ระดับเดี่ยวกัน + - 10 ไม่มีทางพาคุณผ่านได้แน่นอน -*-

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 24 Mar 2009

QUOTE (Indyhell @ Mar 24 2009, 12:11 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผ่านไป 25 นาที พึ่งได้ 29%

ช้าโคตร

ถึงว่า นึกว่าเราช้าอยู่คนเดียวแล้ว - -"

krt's Photo krt 24 Mar 2009

โหลดเส็ดไปเมื่อกี้ สิบนาที เสร็จ yoyo_55.gif