`
←  Gears Of War 3
Logo
»

เกมส์ GOW มันเล่นสองคนสู้กันเองในเครื่องเด...

snipe's Photo snipe 09 Nov 2006

เกมส์ GOW มันเล่นสองคนสู้กันเองในเครื่องเดียวกันได้ไหมคับ
จะได้ซื้อจอยเพิ่มทีเดียวเลย

thaiger's Photo thaiger 09 Nov 2006

ได้ครับ แต่แบ่งจอเป็นบน กะ ล่าง จอเล็ก ก็ดูยากคงไม่สนุกครับ

StoneRoses's Photo StoneRoses 09 Nov 2006

ดูเหมือนจะได้นะครับ แต่สู้กันเองคงไม่มันหรอก เพราะมันเห็นกันว่าอยู่ที่ไหน แต่เป็นทีมเดียวกันไปลุยกะคนอื่น หรือ Co-op แบบนี้โอเคเลย

snipe's Photo snipe 09 Nov 2006

ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบ :kanoiyom

ZaBuNa's Photo ZaBuNa 09 Nov 2006

แจ่มๆเลย