`
←  Gears Of War 3
Logo
»

เย็นนี้นะครับ GOW ใครตกรถไฟ ก็ไปเล่น Co op...

neoevangel's Photo neoevangel 09 Nov 2006

เวลารับ invite คนอื่นมันขึ้นอย่างงี้อ่ะครับ your connection to the host has been lost ใครรู้มั่งว่าเป็นเพราะอะไร

thaiger's Photo thaiger 09 Nov 2006

เมื่อกี้ก็โดน สงสัย Net ช้า load อย่างอื่นด้วยหรือเปล่าครับ ผมเผลอ load อยู่ เดี๋ยวไม่ load แล้วลองใหม่

narutohero's Photo narutohero 09 Nov 2006

ผมคงต้องทนดูพวกพี่ๆเล่นไปก่อนครับไม่แน่อาทิตย์นี้จะไปซื้ออยู่ด้วยกัน แต่กลัวว่าของมันจะหมดหรือเปล่านะสิครับกลัวไปเสียเปล่า บ้านก็อยู่ไกลจากสะพานเหล็กไปทีหนึ่งต้องบอกคนเก็บตั๋วช่วยปลุกผมด้วยเมื่อถึงเฉลิมก
รุง เฮ้อเหนื่อยจริงๆ แต่ผมมีเมื่อไหร่ก็ชวนผมได้นะครับ พร้อมลุยช่วยทุกเมื่อ(จริงหรือเปล่า) :eiei

thaiger's Photo thaiger 09 Nov 2006

รูปในเกมส์งามสุด ๆ ครับ ใครยังไม่ได้ต่อ live รีบเลยครับ เพราะ ได้พบความงามของฉากอีกเพียบเลยครับ ใครที่ยังไม่ได้ภาพขนาดนี้ ให้ไปซื้อ LCD TV ได้เลยครับ เพราะ ภาพมันสุด ๆ จริง ๆ นะ ที่จริงผมว่าละเอียดกว่าภาพนี้อีกนะ
- ต่อไปคงเข้า Next Gen ภาพคงสุด ๆ แบบนี้ทุกเกมส์แล้วล่ะ

ohnut7's Photo ohnut7 09 Nov 2006

View PostStoneRoses, on Nov 9 2006, 04:56 PM, said:

เล่นเกมส์ดึกเลยไปทำงานไม่ไหวหรือเปล่าครับ ผมเองวันนี้ก็มึนๆ สงสัยโดนกระทืบมากไปหน่อย :)

^^' พอดีไม่สบายก่อนอยู่แล้วครับ ประจวบเหมาะ แหะๆ :her

hyde's Photo hyde 09 Nov 2006

ตั้งแต่เล่น Live มาเดือนนึง พึ่งมีวันนี้นี่แหล่ะครับ ที่เพื่อนใน list ออนกัน 20 คน และเล่น Gow ไปทั้งหมด 18 คน สุดยอดมากๆๆๆ

ไม่รู้จะออนกับใครดี เลยเล่น co-op กับ Magic_Eye ซะเลย :555

Fat Evil's Photo Fat Evil 10 Nov 2006

เจอกันคับ เดี๋ยวเป็นเป้า ให้ โดนประจำ ต่อไปใครยิงผมๆงอนจิงๆด้วย :aha: เดี๋ยวเรียกคุณ fern มาคุ้มกัน(ก็พอๆกัน :her )

xx GiMiNi xx's Photo xx GiMiNi xx 10 Nov 2006

เมื่อวานคุณอ้วนชวนมาไม่ได้เข้าโทษทีนะครับ พอดีนัดคุณโตไว้ฉากแคมเปน :her