`
←  RPG Corner
Logo
»

บอส plalanx ด่านแรกผ่านไงอะครับ

alphaball's Photo alphaball 22 Mar 2009

บอส plalanx ด่านแรกผ่านไงอะครับ

Indyhell's Photo Indyhell 22 Mar 2009

มันแพ้ไฟครับ

ใช้ระเบิดไฟ ปามัน กับ ไอเท็มที่ คล้ายๆรูปไห นะครับ

กดใช้มันดาบเราจะเป็นไฟ แล้วเข้าไปฟันมันครับ

poringAday's Photo poringAday 22 Mar 2009

โยนไฟเลยคับเคลียลูกมันก่อนพยายามโยนตรงมันอยู่เป็นกลุ่ม แล้วเดินเป็นวงกลมคับ อ้อมไปแทงหลังมันจะโดนแรงขึ้นคับ เพราะพวกนี้มันเดินช้ามาก

ถ้าไม่โลภก็จะผ่านแบบไม่เสียเลือดเลยคับ เพราะถ้าเคลียลูกมันหมด มันก็ตัวปล่าวๆเลยคับ