`
←  RPG Corner
Logo
»

ถามหน่อยครับผมออนไลท์ Demon soul เเล้วเป็น...

pinza's Photo pinza 20 Mar 2009

เนทผมช้าเกินไปหรือเปล่าครับ มีใครเป็นบ้าง
ตอนว่างหินสีฟ้าไปเเล้ว รอนานซักพักมันขึ้น
มิชชั่นฟิว เเล้วก็ ยู อาร์น๊อต ซัมมอน

ตอนวางผมเป็นร่างวิญญานเเล้วนะ สงสัยเนทจะช้าไปใช้ไหมครับมีใครเป็นบ้าง

blueblood's Photo blueblood 20 Mar 2009

ลองปิดเครื่องละเปิดใหม่คับ บ้างครั้งแบบเอ๋อๆๆ ทำให้ ใครก็ ซัมมอนเราไม่ได้

ลองออกละต่อเข้าไปใหม่ จะดีขึ้น

nightdao's Photo nightdao 20 Mar 2009

ท่าเป้นอะไรแปลกแปลกแนะนำกดปุ่มกลางแล้วquitไปเลย แล้วเข้าเกมใหม่ ก็จะได้ครับ(เป้นบ่อยท่าเน็ตหลุดหรือเล่นเล่นอยู่แล้วมีคนมาแย่งwirelessไปเล่นเช่นโ
นดบุคหรือiphone)