`

Jump to content

ลองเล่น ออนไลน์ GOW กันรึยังครับ..

10 replies to this topic

#1 dismember

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 08 November 2006 - 11:24 PM

ขอบอกว่า มันส์มาก ฮาดีเล่นกับฝรั่งครับ ฝีมือสูสีกันเลยเพราะเพิ่งเล่นวันแรกๆเหมือนกัน ภาพสวยครับเนตไม่กระตุกเลย จ๊าบจริงๆ ชอบเล่นเอาเลื่อยไฟฟ้ามาสับอ่ะครับ เลือดสาด เนื้อกระจุยกระจาย ถ้าดดนยิงนี้จะไม่ตายนะครับให้เพื่อนมาช่วยได้... ถ้าช่วยทันนะ แต่ถ้าโดนด้วยใบเลื่อยจะตายเลย อยากให้เพื่อนๆมาเล่นออนไลนืกันเยอะๆนะ สุดยอดดดดดดดดด :aha: :aha: :aha:

Edited by dismember, 08 November 2006 - 11:25 PM.

#2 hyde

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 08 November 2006 - 11:43 PM

พึ่งเลิกจากออนไลน์มาเลยครับ สนุกมาก สะใจตรงเลือดกระฉูดนี่แหล่ะ เล่นกับคนไทยด้วยกันน่ะคับ สร้างห้องแล้วก็ชวนๆ คาดว่า เสาร์อาทิตย์นี้ ท่าทางคนไทยจะออนกันตรึมแน่นอน แต่เท่าที่รองระบบออนไลน์แล้ว ผมว่าใช้ได้เลยนะ ใครสเตปเทพก็เนียนล่ะครับ

ส่วนตัวแล้วผมชอบระบบรีโหลดชะมัดเลย กดตรงเป๊ะก็ใส่กระสุนเสร็จเลย เร็วดีอ่ะคับ ชอบๆๆ แล้วก็กดกระโดดม้วนตัว พิงกำแพง ไถลไปกับรถ แล้วก็พุ่งเข้าไปเลื่อย โอ้ย เจ๋ง (แต่โดนเอง ล่ะเซ็งเลย :555 )

รวมๆแล้วสนุกมากๆครับ สะใจ ภาพสวยสุดยอดจริงๆ เห็นกี่ครั้งๆ ก็ตะลึงอ่ะ ขนาดออนไลน์ภาพก็ไม่ดรอปซักนิด (นี่ละมั้งเหตุผลที่เล่นได้แค่ 8 คน) ชอบฝั่งสัตว์ประหลาดจริงๆให้ตายเหอะ ดูมันบ้าดี :aha:

#3 dismember

Posted 08 November 2006 - 11:52 PM

ของผมตอนนี้ ใช้ชื่อนี้นะครับ xxxxYtSeJaMxxxx แอดมากันนะครับ อันที่โชว์อยู่ แหะๆยังไม่ได้ต่อเลย มาสมัครเล่นฟรีอยู่เดือนนึง ของคุณ hyde นี้ Gametag อะไรอ่ะครับ

ปล.ต้องฝึกบังคับดีๆเลยหล่ะ หุหุ บางทีเดินๆอยู่ โผล่มาเฉยเลยรอซุ่ม แล้ว ก็เฉือนซะงั้น 555 :aha: :aha:

Edited by dismember, 08 November 2006 - 11:55 PM.

#4 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

• Royal Executive Members

Posted 08 November 2006 - 11:59 PM

ได้ครับเดี๋ยวพรุ่งนี้ไปเล่นด้วย :bye

#5 B'o'NK

นักดองเกมขั้นเทพ

• High Royal Executive Members

Posted 09 November 2006 - 12:46 AM

เกมแรง อุอุอุ

#6 MoMz

Posted 09 November 2006 - 02:41 AM

มันส์มาก แต่ max 8 คนน้อยไปหน่อย อิอิ

#7 MusTanGZ

Learn to walk before you run.

Posted 09 November 2006 - 03:07 AM

เล่น co-op จบแล้วคับ tagมาราธอน 6 ชั่วโมง กะคุณ Myclassic ผลัดกันเป็นอาหารนก ผลัดกันrevive สุดยอด :love

ชอบธนูหัวระเบิดจริงๆ พับผ่าสิ :555

#8 penqin

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 09 November 2006 - 06:14 AM

เล่นไวกันจิงอิอิ :aha:

#9 mancdokushin

KP

Posted 09 November 2006 - 07:26 AM

อ่าทนไม่ไหวเเย้ว ต้องไปหวดอีกเครื่องมาเล่นบ้างเเย้ว เเต่ญีปุ่นมันมีเเผ่นเเท้ขายเป่างะ
อยากเล่นมากเลยเกมนี้ฮือๆ

#10 ndsrom

Posted 09 November 2006 - 08:24 AM

ท่าทางน่าสนุกมากเลยแฮะ เล่น live เนี่ย เด๋ววันเสาร์ ถ้าได้แผ่นมาจะลองซะหน่อย

#11 xx GiMiNi xx

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Interests:1.Go<br />2.Acoustic Guitar<br />3.Bicycle Card<br />4.Fitness

Posted 10 November 2006 - 04:00 PM

เมื่อคืนลองดูทีนึง ตายอย่างเดียวเลย ไม่รู้ฉาก :cry เลยเลิกเลย :her