`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

เกี่ยวกับเพลง Opening ของ Street Fighter น...

JumpZ's Photo JumpZ 20 Mar 2009

เพลงชื่อ Indestructible ของ Exile น่ะครับ ผมลองไปเสิชดู เห็นว่า มีเวอร์ชั่น Japan ด้วยอะ

แต่ไงๆ ใครมีช่วย PM มาหน่อยได้ไหมอะครับ ทั้งสองเวอร์ชั่นเลย

(ตั้งกระทู้งี้ จะโดนลบไหมเนี่ย >_<)

ปล. เห็นในเน็ต ไอเพลง Openning นี้ โดนคนด่าแฮะ บอกว่าไม่เข้ากะเพลง - -"

ผมว่ามันก็โอนะ เพลงสนุกดี ฮาๆๆ

(ผมพึ่งเล่นภาคนี้ภาคแรก - -" เชยไหมเนี่ย เคยแต่เล่น Street Fighter ตบแปะ ชาร์จ !!!!)

verjil's Photo verjil 20 Mar 2009

ผมเกลียดเพลงนี้ เสียงมันตุ๊ด

ตอนเด็กผมเล่นดีดเป่าฉุบดีดมะกอก