`
←  RPG Corner
Logo
»

ลุยต่อเนื่องกับ เกมส์ EX ตัวนี้!!!!

ttcoupe's Photo ttcoupe 20 Mar 2009

อยากเล่นๆ ออกภาษาอังกฤษเร็วๆ นะ

ขอบคุณครับคุณปู

fishfish's Photo fishfish 20 Mar 2009

โย่ว ๆ ๆ มีออกอิงด้วยเว้ยยยยย รอ

kie_online's Photo kie_online 20 Mar 2009

ภาพวาด เหมือนเด็ก 14-15 ปี

แต่พอเป็น 3d ไหงกลายเป็นเด็ก 8-9 ขวบ ซะงั้น yoyo_71.gif

เอามาล่อพวกชอบโมเอะ สินะ

blueblood's Photo blueblood 20 Mar 2009

โมเอะ ค๊อดๆๆ ขอบอก

ภาพ งามแท้ คงจะใช้ ผสม ระหว่าง ภาพกาตูน 2D + ฉาก 3D นะคับ

ผมว่า ภาพ soft กำลังดี รายละเอียดก็ พอสมควร ไม่รกจอ เห็มโมเอะ กันชัด ๆไปเลย *0*

สาวก โมเอะไม่น่าพลาด

ขึ้นต้น ว่า RPG PS3 ต้องมีคนรอแน่นอนคับ ในยุคขาดแคลน T^T

blueblood's Photo blueblood 20 Mar 2009

ปล. เห็นแล้ว คิดถึง อเคมิส เกมส์ ragnarok online

YaKiZoBa's Photo YaKiZoBa 20 Mar 2009

QUOTE (ruicosta @ Mar 20 2009, 12:23 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้เท่านี้เขาก็ตะลึงกันแล้วท่าน ค่าย Gust นี่ค่ายเล็กๆประเภทเป็นค่ายเพลงก็ประมาณค่ายอินดี้เลยนะครับ ไม่ใช่ namco หรือ Tri-Ace yoyo_77.gif

เป็นค่ายจิ๋วแต่แจ๋วครับ ผมชอบเกมค่ายนี้แทบทุกเกม :D

ปล. Moe-Archtype ครองโลก!!!

MoDiFy's Photo MoDiFy 20 Mar 2009

ตระกูล Iris นี้ม้านอกสายตาจริงๆ
ไม่เคยเล่นจบสักภาค -*-
แต่มันก็ออกมาหลายภาคซะด้วย กำ

ne2ino's Photo ne2ino 20 Mar 2009

ดูน่าเล่นดีเหมือนกันครับ รอลุ้นว่าจะออก Eng ป่าว ถ้าออกก็น่าซื้อมาลองน่ะเนี้ย

Seahorse's Photo Seahorse 20 Mar 2009

สงสัยไม่ทำ eng เพราะ full voice เนี่ยแหละ

แต่แนวนี้ jp ก็เล่นคร้าบบบบ

Pkruthom's Photo Pkruthom 20 Mar 2009

โมเอะแบบนี้จะพลาดได้ยังไงกันครับ yoyo_24.gif

Plakapong's Photo Plakapong 20 Mar 2009

ภาพสุดยอดมากๆเลย ชอบภาพแนวนี้จริงๆ แต่เสียอย่างเดียวเกมนี้เล่นไม่เป็นเลยซํกก่ะภาคปรุงยากินกันสงสัยตายยกปาร์ตี้ yoyo_77.gif

~veemail~'s Photo ~veemail~ 20 Mar 2009

คิดว่าจะรอ ENG นะ ถ้ามีจริงๆ

Yabin's Photo Yabin 20 Mar 2009

ใช่เลยครับเกมนี้ ENg มีแน่นอนครับ ps2 ผมเล่นเกือบทุกภาค ภาษาอังกฎษหมด แถมสนุกมากด้วยครับ

hidef's Photo hidef 20 Mar 2009

ภาพสวยมาก แต่ตัวละครเด็กเกิ๊น

silapakorn's Photo silapakorn 20 Mar 2009

สวยครับ แต่ถ้าไม่ออก eng ผมขอบาย เข็ดแล้วกับการทนเล่นเกม jap แล้วเปิดคู่ืมือ ขนาดแค่ KH2 FM เป็น action ซะตั้งเยอะผมยังเปิดคู่มือผสมไอเท็มมือเป็นระวิง

Darkberry's Photo Darkberry 20 Mar 2009

ถูกจัยใช่เลย จัดมาเป็น English นะ

po_po_rings's Photo po_po_rings 20 Mar 2009

กำลัง Mana Khemia Student Alliance (U) ของ psp อยู่เลย

ไม่นึกว่าซี่รี่ยนี้ จะมาลง ps3 ด้วย ออก eng หน่อยเถอาะครับ ขี้เกียจมานั่งไล่ item เวลา ต้องไปผสมของ

coco's Photo coco 20 Mar 2009

โอ้...ตั้งใจทำโคตร นึกว่าจะทำแบบพวกเกม RPG ค่ายเล็กที่ออกปีที่แล้วซะอีก ที่ไหนได้ดูดีกว่าที่คิดไว้มากมาย

ปล. ซีรี่นี้ปกติก็ออกEngอยู่แล้วนี่ครับ

proskuneo's Photo proskuneo 20 Mar 2009

ทำไมตัวละครดูเด็กแต่นมไม่ค่อยเด็กแฮะ

polarpen's Photo polarpen 20 Mar 2009

Full voice เนียน ไม่ต้องพกดิกคันจิละ

ซีรี่นี้ ENG รอกันตูดฉีก บางทีภาคใหม่มา ภาคเก่า พึ่งออก ENG ประมาณนั้นเลย