`

Jump to content

demon soul นี่เล่นแล้วงงไหมคับ

• You cannot reply to this topic
6 replies to this topic

#1 julong123

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• Banned

Posted 19 March 2009 - 02:05 PM

เห็นดูในweb มันงง มืดๆ ยังไงไมรู้ กลัวเล่นไม่รู้เรื่อง

ยังไงใครเล่นแล้วแนะนำที yoyo_71.gif

#2 ~veemail~

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 19 March 2009 - 02:44 PM

ไม่งงหรอกครับ สนุกมากนะ
แต่ต้องจำทางเอง เพราะมันไม่มีแผนที่บอก หลงก็งมอย่างเดียวล่ะ

#3 libertica

Sekai de ichiban no amazon hime sama

• High Royal Executive Members

Posted 19 March 2009 - 02:56 PM

ไม่งงหรอกครับแต่เกมยาก เหอๆ อาจทำให้ท้อได้

ถ้ากลัวมืดไปปรับความสว่างทีวีก้ได้ครับ5555 แล้วเวลาเดินก็ระวังตามซอกตามมุมหลืบพวกนี้

หลักๆจะมีเท่านี้ครับ ที่เหลือจะเข้าใจระบบเกมเองตามธรรมชาติ

#4 pspboy

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• Banned

Posted 19 March 2009 - 04:30 PM

แล้วเป้าหมายของแต่ละฉากคืออะไรคับ

หาทางออก หรือ กำจัด boss ก้จบฉากอะคับ

#5 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 19 March 2009 - 04:49 PM

เป้าหมาย คือ

กำจัดบอส แต่ละฉาก เพื่อทำการ เปิดโลก ใต้ดิน แล้วไปฆ่าบอสใหญ่

แต่เป้าหมาย สำหรับคนที่เล่นจริงๆแล้ว คือ

ความท้าทาย ความยากของเกมส์ ครับ มันยากและโหด จริงๆ

เล่นแล้วจะติดใจ ความยากครับ

#6 lorn_13

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 19 March 2009 - 05:23 PM

เล่น Offline ก็อาจจะงงบ้างแต่ไปบ่อยๆก็จะจำได้ครับ เล่น Online ก็จะง่ายมากเลย เพราะมีเฉลยอยู่เต็มพื้นเลยครับ
แล้วก็มีเวปที่ทำแผนที่เรียบร้อยครับ

#7 blueblood

키스 키스

• Royal Executive Members

Posted 19 March 2009 - 06:28 PM

ตายสัก 40-50 รอบ ก็จำแผนที่ได้เองคับ

(ตายเยอะจิงๆๆนะ 5555)