`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

มีใครเป็นแบบผมบ้างครับ[PS]

JaoTuaPuan's Photo JaoTuaPuan 17 Mar 2009

คือว่ามันเป็นเฉพาะตอนCo-opอะครับ
อาการคือว่ามันเป็นตอนscanอะครับ คือถ้าผมไม่เจอคนที่ถูกผมจะกดRefreshใหม่ครับ
แต่ที่นี้พอทำบ่อยๆแล้วมันค้างครับ หรือบ้างที่ก็ค้างตอนที่กำลังติดต่อกับเพื่อนอะครับ
บางกดครั้งออกจากเกมที่จอยได้ครับ แต่ถ้ากดออกจากจอยออกมาแล้วเครือมันจะResetอะครับ
หรือไม่บางที่ก็ค้างไปเลยครับ ต้องกดที่พาวเว่อร์ที่ตัวเครื่องอย่างเดียวครับ

ไม่ทราบมีใครเป็นแบบผมบ้างมั้ยครับ กลัวจะทำให้หัวอ่านได้รับความเสียหายครับเป็นบ่อยๆ
แต่ถ้าเล่นofflineราบรื่อนดีครับ