`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

Thailand Cup 4 (3 star team)

visaisak's Photo visaisak 17 Mar 2009

QUOTE (visaisak @ Mar 17 2009, 03:42 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ทีมที่ให้เลือกใหม่ ok ครับ ผม เห็นด้วย ไม่งั้น ทีมมีน้อย เล่นกันเอามัน 3 ดาวก็ดี ครับ จะได้วิ่งตามทัน yoyo_23.gif

เปลื่ยน บรรยากาศ มาเล่น ทีม ธรรมดากัน

เดี๋ยววันนี้ เลือกทีมก่อน จะมาบอกอีกที่ เด่อ

ใคร มีอะไร ก้ ช่วย ๆ กัน เสนอ นะครับ

เพิ่มเติม

เลือกทีมแล้วครับ เอา ทีม BRONDBY กับ FC KOBENHAVN

ส่งเลขให้ทาง pm แล้วครับ

suksawat14's Photo suksawat14 17 Mar 2009

ขอร่วมด้วยครับ ขอไปหาทีมก่อน

virus4985's Photo virus4985 17 Mar 2009

ขอเวลาไปหาข้อมูลสัก2อาทิตย์นะครับ yoyo_36.gif อ่าล้อเล่น

เด๋วคืนนี้จะเข้าไปดูชื่อทีมแปบ แล้วจะมาเรียนให้ทราบครับเจ้านาย yoyo_04.gif

flukepom's Photo flukepom 17 Mar 2009

ขอด้วยคนครับ
ขอไปดูทีมก่อนครับ

แล้วใว้เล่นกันนะเพื่อนๆ

Yabin's Photo Yabin 17 Mar 2009

ผมขอซ้ำ คุณ visaisak สัก 1 ทีมนะครับ ถ้าไม่ได้เดี๋ยวผมเลือกทีมใหม่แทนครับ อยากเล่น Koben เพราะรู้จักนักเตะเยอะครับ

FC KOBENHAVN กับ RB SALZBURG ครับ
เบอร์เดี๋ยวผม pm ไปครับ

kie_online's Photo kie_online 17 Mar 2009

QUOTE (Yabin @ Mar 17 2009, 10:04 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมขอซ้ำ คุณ visaisak สัก 1 ทีมนะครับ ถ้าไม่ได้เดี๋ยวผมเลือกทีมใหม่แทนครับ อยากเล่น Koben เพราะรู้จักนักเตะเยอะครับ

FC KOBENHAVN กับ RB SALZBURG ครับ

เลือกทีมซ้ำ ชาวบ้าน ได้ครับ เพราะมันมีกติกาเรื่องปัญหาทีมซ้ำอยู่แล้วครับ

ว่าแต่มีลอกการบ้านกันด้วยหรอ yoyo_77.gif

Edited by kie_online, 17 March 2009 - 11:16 PM.

visaisak's Photo visaisak 18 Mar 2009

QUOTE (Yabin @ Mar 17 2009, 10:04 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ซ้ำได้เลยครับ ถ้าเราเจอกัน ก็ ใช้ ทีมหลักอย่างเดียว ไม่เป็นไร yoyo_53.gif

QUOTE (visaisak @ Mar 18 2009, 12:38 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ซ้ำได้เลยครับ ถ้าเราเจอกัน ก็ ใช้ ทีมหลักอย่างเดียว ไม่เป็นไร yoyo_53.gif

เพิ่มเติม
ท่านยังดี รู้ตัวผู้เล่น ผมไม่รู้จักเลย yoyo_65.gif

persie's Photo persie 18 Mar 2009

เอาด้วยคนครับเดี๋ยวมาบอกทีมอีกที

kasen's Photo kasen 18 Mar 2009

ผมเลือกทีมได้แล้วครับ คิดว่าไม่ซ้ำใครแน่นอน (เหมือนอย่างเคย) แต่ขออุบไว้ก่อน ยังไงจะแจ้งภายในเวลาที่กำหนดแน่นอน

รบกวนคอนเฟิร์มหนึ่งนึง เห็นบอกว่าให้เล่นแบบ Assisted ถ้าผมจะ (กระแดะ) ไม่ตั้งเป็น Assisted ทั้งหมด โดยอาจจะตั้งเป็น Semi หรือ Manual บางจุด จะได้มั้ยครับ?
ที่ต้องถามให้เคลียร์ เพราะเวลากดชวนเล่นกันเนี่ย มันจะมีให้เลือก Controller ได้ 3 แบบ คือ Assisted, Manual หรือ No restrictions

ผมอยากให้ตั้งเป็นควบคุมแบบฟรีสไตล์ และเวลาชวนกันมา ให้ชวนเป็น No restrictions ครับ

kie_online's Photo kie_online 18 Mar 2009

QUOTE (kasen @ Mar 18 2009, 05:56 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมเลือกทีมได้แล้วครับ คิดว่าไม่ซ้ำใครแน่นอน (เหมือนอย่างเคย) แต่ขออุบไว้ก่อน ยังไงจะแจ้งภายในเวลาที่กำหนดแน่นอน

รบกวนคอนเฟิร์มหนึ่งนึง เห็นบอกว่าให้เล่นแบบ Assisted ถ้าผมจะ (กระแดะ) ไม่ตั้งเป็น Assisted ทั้งหมด โดยอาจจะตั้งเป็น Semi หรือ Manual บางจุด จะได้มั้ยครับ?
ที่ต้องถามให้เคลียร์ เพราะเวลากดชวนเล่นกันเนี่ย มันจะมีให้เลือก Controller ได้ 3 แบบ คือ Assisted, Manual หรือ No restrictions

ผมอยากให้ตั้งเป็นควบคุมแบบฟรีสไตล์ และเวลาชวนกันมา ให้ชวนเป็น No restrictions ครับ

ก็เวลาชวนคงเป็นแบบ No restrictions คืออยากจะตั้งการควบคุมแต่ละอย่างเป็นอะไรก็ได้ครับ คัพผม อิสระเสรีครับ yoyo_77.gif

เมื่อคืนนั่งกดดูทีม ทีม RB SALZBURG มันสัญลักษณ์เป็นกระทิงแดงนิครับ เอ่อ .... มันเป็นทีมสัญชาติไทยหรอครับ yoyo_29.gif ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่

อ่อ ใครลงทะเบียนแล้วรายชื่อจะอยู่หน้าแรกนะครับ
Edited by kie_online, 18 March 2009 - 10:50 AM.

game10's Photo game10 18 Mar 2009

เล่นด้วยครับ ทีมหลัก Chicago Fire(USA) ทีมรอง Wisla Krakow(Poland)

ไม่รู้ว่าซ้ำกับใครหรือเปล่า yoyo_55.gif

kie_online's Photo kie_online 18 Mar 2009

เริ่มทยอยแจ้งชื่อทีม มากันแล้ว (แจ้งมาแต่ละทีม แทบไม่รู้จักเลยสักทีม yoyo_70.gif )

ส่วนตัวเลขแห่งชะตากรรมก็เบียดกันอีกแล้วเช่นเคย yoyo_77.gif เด๋วพอประกาศตารางแบ่งสายคงมาฮาเช่นเดิม yoyo_55.gif

virus4985's Photo virus4985 18 Mar 2009

เฮงซิบอร์ก

FCโคเปเหเก้น

lionel's Photo lionel 20 Mar 2009

แจ้ง ทีมครับ
1.Bluewings Korea
2.Seongnam Korea

kie_online's Photo kie_online 20 Mar 2009

QUOTE (lionel @ Mar 20 2009, 01:04 AM) <{POST_SNAPBACK}>
แจ้ง ทีมครับ
1.Bluewings Korea
2.Seongnam Korea

รู้สึกจะลืมแจ้ง เลขเสี่ยงโชค นะ ?

flukepom's Photo flukepom 20 Mar 2009

FLUKE_POM ครับ
1 REAL SALT LAKE usa
2 FC BASEL switzerland

เลข PM ไปแล้วครับ

kie_online's Photo kie_online 20 Mar 2009

รอผู้สนใจ อีก 3 ท่านนะครับ จะได้ครบ 16 คน เปิด คัพ ได้

PaZzyiil's Photo PaZzyiil 21 Mar 2009

เอาทีม

1 L.A Galaxy

2. MElB.Victory

kie_online's Photo kie_online 21 Mar 2009

ได้ 14 คนแล้ว ขาดอีก 2 ท่านนะครับ ช่วยมาลงทะเบียนเล่นๆกันครับ yoyo_53.gif

ส่วนท่านที่ลงชื่อไว้แต่ยังไม่ส่งชื่อทีม กับหมายเลข รีบเลือกด่วนครับ

suksawat14's Photo suksawat14 21 Mar 2009

1เอฟซี บาเซิล
2แอลเอ กาแลคซี่