`

Jump to content

===วีวีก็ เีี่ครียดเป็น ผมร่วงหนัก หัวห่นะ ร้านอยู่แล้ว ===

42 replies to this topic

#1 wiiwii

AFTER SALES SERVICE

• Royal Executive Members

Posted 06 March 2009 - 01:32 AM

น้อยใจใครบางคนที่ไม่เข้าใจเรา

ผมถอนหายใจแรง มากมาก ขณะที่พิมพ์อยู่

ลัม โบ กี นี่ ของ ผม จะเป็นจริงหรือไม่

มันก็แค่ กำไรหน่วยละ 100

ขายให้ได้

สามแสน ห้าหมื่นชิ้น มันจะไปยากอะไร

คุณก็ทำได้

แต่ ตู ทำไม่ได้

หมดหมดแรง อะดิ

หลังจากส่ง Resident Evil 5 PS3 ไป สามแสนแปดหมื่อน บ้าบ้าคอแตก จบสิ้น

ก็กุ รี กุ จอ ขับรถไปรับเธอ มาข้าวโพดคั่วที่ พาราเซ็ท ตาก้อน

คุณรู้ไหม ว่าตั้งแต่ผมนัดหญิงรายใด มาเดินทอดน่อง ให้ชาวบ้านชาวรอดช่อง สอดส่ายสายตาดูหญิงที่ผมพามาเดินควงด้วยนั้น

มันเป็นวันที่ผมปวดร้าวมาก มาก วันหนึ่ง

เพราะไอเรื่อง SAD SAD วันนี้ มาล่อหัวใจผมพัง มันตามหลอกหลอนผมไม่รู้จักจบจักสิ้น

ขาอ่อน หน้าอกหน้าใจ ของหล่อน มันไม่ทำให้ผม ลืมเรื่องเีครียดเครียดวันนี้เอาได้เลย

ก็เีครียด เรื่อง นี้

แต่ขาเธอเรียวสวยนะ

แต่ิเรื่องเีครียดส่วนตัว ทำเอาผมไม่สนใจเธอเลย

หิว

สาวขาเรียว และวีวี่เวียน ก็มุ่งหน้าไปยังร้าน อาหารยุ่นปี่

ฟาดปากที่ โอโตย่า เสร็จ

เธอ SAID เครื่องหมายในคำพูด

หนูกลับรถไฟฟ้านะค๊ะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ

ปิ๊ดแตกเลยเรา

ในใจคิด มาทางไหน ไป ทางนั้นเลยหล่อน

และกราบขออภัย คนที่เกลียดผมเข้าไส้เป็นทุนรอนอยู่แล้ว

ที่ต้องมารับรู้เรื่องแบบนี้ ของผู้ชายที่ชื่อ วีวี่เวียน

ว่างว่าง วีวี่ จะไปเวียนเทียนใีครสนใจพาผมไปหน่อย ล้างความไม่หล่อ ไม่รวยได้ไหมนี่?

เวียนแล้วผมจะขึ้นดกดำไหม๊?

LAZY TO READ

Youtube Version
Uploadingggggggggggggggggggggggg......................please wait.....Size 35Mb

Edited by wiiwii, 06 March 2009 - 02:17 AM.

#2 AYAGO

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 06 March 2009 - 01:43 AM

ผมก็เครียดครับ

กำ

#3 Hyuga Masho

ช่างภาพรายการ ง่อยง่อย

Posted 06 March 2009 - 02:06 AM

ใจเย็นๆ น้ำเสียงและการหายใจ
จากที่หมอสำรวจดูแล้ว
เครียดในระดับนึงเลย yoyo_53.gif yoyo_53.gif

#4 hpmax

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 06 March 2009 - 02:15 AM

yoyo_71.gif เศร้าเลย yoyo_31.gif

#5 poo9

Choi Han Kyul [최한결]

• DGO Reporter

Posted 06 March 2009 - 02:15 AM

WiiWii เป็นคนอารมณ์ดีออก...

คิดมากระวังหัวจะล้านนะ

เห็นตอนนี้ ก็หลายแสนอยู่นะ.....

#6 wiiwii

AFTER SALES SERVICE

Posted 06 March 2009 - 02:19 AM

QUOTE (poo9 @ Mar 6 2009, 02:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
WiiWii เป็นคนอารมณ์ดีออก...

คิดมากระวังหัวจะล้านนะ

เห็นตอนนี้ ก็หลายแสนอยู่นะ.....

ผมหลอกตัวเองครับ

บ้าบ้าบอบอไปวันวัน

เพื่อ

เิืิผื่อจะลืมเรื่องร้ายร้ายใน ซีวิ๊กได้

แต่ก็เปล่าเลย

Edited by wiiwii, 06 March 2009 - 02:19 AM.

#7 captPae

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members
  • Interests:photography

Posted 06 March 2009 - 02:28 AM

พักหน่อยก็ดีครับ

ผมอ่านไม่ค่อยรู้เรื่องเลย ฮ่ะๆๆ :P

สู้ตายครับ ขอให้มีกำลังใจผ่านมันไปให้ได้นะ

#8 Gogolico

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 06 March 2009 - 02:34 AM

สู้ๆ ครับ คิดมากเครียด เครียดไม่เท่ yoyo_37.gif

ปัญหา อุปสรรค เป็นบททดสอบของพระเจ้า ว่าเราแข็งแกร่งแค่ไหน

ผิดพลาด แก้ไข ป้องกัน พัฒนา มุ่งหน้า

ปล. ชอบร่ม PS3 มั่กๆ เลยครับ กันแดดกันฝนดีแต๊ๆๆๆ yoyo_24.gif

#9 MoDiFy

Old SuanKuLarB 122

• High Royal Executive Members

Posted 06 March 2009 - 02:48 AM

ในยูทูบนี้มึนมาก 555+
สู้ต่อไปนะ คาซูย่า

#10 Kraziesp

อย่างที่บอกล่ะครับ just the way it is

Posted 06 March 2009 - 02:51 AM

เอาอีกครับ มุขเยอะ ชอบๆ

อย่างที่บอกล่ะครับ just the way it is

ปล.ขอให้อยู่กับที่นี่ไปตลอดกาลลปวศาลครับ

#11 nayyou

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 06 March 2009 - 03:10 AM

ขอเป็นกำลังใจให้แล้วกันนะครับ

จุ๊บๆ

#12 poolz

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 06 March 2009 - 03:16 AM

หายเครียดเร็วๆน่ะครับ กับมาเหมือนเดิมเร็วๆน่ะครับ

#13 ginji

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 06 March 2009 - 04:13 AM

กร้ากกกกกก

#14 tape52

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 06 March 2009 - 06:40 AM

รั่วดีครับ..ชอบครับ 555

#15 Pkruthom

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 06 March 2009 - 07:00 AM

#16 Ongsama

อ๋องซามะไร้พ่าย!!

Posted 06 March 2009 - 07:09 AM

รู้แต่ว่าเศร้า
ก็เลยเป็นกำลังใจให้อย่างเดียวนะครับ
เพราะผมอ่านแล้ว งงมาก ไปๆมาๆงงตัวเองด้วยเนี่ย yoyo_55.gif

#17 Freezing_Atmosphere

เซียนเกม

Posted 06 March 2009 - 07:56 AM

wiiwii หายเครียดเร็วๆนะ ผมว่าคุณเป็นคนอารมณ์ดีนะ

ว่าแต่ไปกิน โอโตย่า มาหรอเมื่อวาน ผมก็ไปกินมา นึกว่าจะเจอ

#18 Machismo

เจ้ามูมู่ตัวร้ายในพุงมามี๊

Posted 06 March 2009 - 08:09 AM

อ่านแล้วงง 5c745924.gif ไม่รู้ว่าจะช่วยปลอบอย่างไรดี

#19 coco

คู่อริพีคุง

Posted 06 March 2009 - 08:24 AM

ในใจคิด มาทางไหน ไป ทางนั้นเลยหล่อน

ก๊ากกกกกกก

#20 Super_Ball

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 06 March 2009 - 08:47 AM

อ่านแล้วงงครับ แต่พอเข้าใจได้ว่า มีเรื่องเครียด แล้วก็นัดเจอสาว หุ่นสาวที่นัดเจอ X มาก แต่เพราะเครียดเลยไม่ค่อยได้สนใจเท่าไหร่ สุดท้ายสาวที่นัดมาชิ่งกลับบ้าน หรือเปล่าครับ d582d79f.gif

เข้าใจผิดพลาดประการใดโปรดชี้แจง b048a2d2.gif