`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

===วีวีก็ เีี่ครียดเป็น ผมร่วงหนัก หัวห่นะ...

~veemail~'s Photo ~veemail~ 06 Mar 2009

อ่านจบแล้ว ไม่มีคำพูดครับ

รู้แต่ว่าเรื่องมันน่าจะเศร้ามากๆ งานก็เครียด รักก็ไม่เวิร์ค ประมาณนั้นรึเปล่า

Darkberry's Photo Darkberry 06 Mar 2009

ชอบ Style ในการเขียนครับ อ่านแล้วมึนส์ ปนฮา

พยายามตอไปคุณ WiiWii อย่าไปแซ้ดดด

plain's Photo plain 06 Mar 2009

solidkk's Photo solidkk 06 Mar 2009

ชีวิตเรามานต้องมีทุกข์มีสุขครับ สุขบ้าง ทุกข์บ้าง ปนๆ กันไป อย่าเอาเรื่องรกสมองมาใส่ใจให้เครียดไปใยละครับ คนเราล้มก็ต้องลุกครับ จาไปนอนแช่แป้งให้คนอื่นเค้าเอาไปทอดทำไมละ สู้เราลุกขึ้นเองแล้วค้นหาสิ่งใหม่ๆ ในชีวิตจะดีกว่าม้าง.......... การกลบเกลี่ยนเป็นเรื่องที่ดีที่ทำให้คนอื่นสุขได้ แล้วเราก็เอาความสุขที่เราเห็นมาเป็นกำลังใจให้ตัวเองก้าวเดินต่อไปในเส้นทาง (รั่วๆ yoyo_24.gif ) ชีวิตที่เรากำหนดเอง อย่าให้ใครมากำหนดชีวิตอันอิสระของ WiiWii สิครับ.......... พี่เห็นเราทำงานด้วยความสนุกสนานมาตลอด อย่าทิ้งเอกลักษณ์ของตัวเองสิ........ จงสู้ต่อไป WiiWii TaKeShi ฮี่ๆๆๆๆ yoyo_37.gif

dyomaster's Photo dyomaster 06 Mar 2009

มึนปนเศร้า เคล้าน้ำตา yoyo_71.gif

seacret's Photo seacret 06 Mar 2009

ทำใจร่มๆ กอดตู้เย็นไปจีบสาวไป ใจจะได้เย็นๆ

อ้อ... ถ้าเจอกัน จะเลี้ยงไอติม ส่วนเรื่องร่มกันหน้าดำ
ถ้าหาได้ห้ามลืมผมนะ...

JoeTh's Photo JoeTh 06 Mar 2009

อ่านแล้วเครียดเลยครับ

H2O's Photo H2O 06 Mar 2009

ขอบอกว่าคนอาีร์ตเจ็บแล้วเจ็บหนักกว่าคนอื่นนะ เพราะจะเป็นพวกที่ใส่ใจกับรายละเอียดบางอย่างที่คนอื่นมองไม่เห็น
ทำตัวบ้าบอเพื่อบอกคนอื่นว่ากุโอเคนะ กุไหว แต่แม่มตลกก็อกหักเป็นนั่นแหละ ขอเป็นกำลังใจให้ท่านกลับมาอาร์ตได้ไวๆ

กลับไปอ่านมาใหม่แล้ว ผมอาจจะเข้าใจไปคนละเรื่องก็ได้แฮะ ยังไงก็สู้ต่อไปว่ะ สวีวีวี่
Edited by H2O, 06 March 2009 - 11:12 AM.

wiiwii's Photo wiiwii 06 Mar 2009

QUOTE (Gogolico @ Mar 6 2009, 02:34 AM) <{POST_SNAPBACK}>
สู้ๆ ครับ คิดมากเครียด เครียดไม่เท่ :yoyo_37:

ปัญหา อุปสรรค เป็นบททดสอบของพระเจ้า ว่าเราแข็งแกร่งแค่ไหน

ผิดพลาด แก้ไข ป้องกัน พัฒนา มุ่งหน้า

ปล. ชอบร่ม PS3 มั่กๆ เลยครับ กันแดดกันฝนดีแต๊ๆๆๆ :yoyo_24:

ขอบคุณครับ คุณ Gogolico

ใช่ ใช่ ช่าย

ผิดพลาด

แก้ไข
ไม่แก้ตัว
ป้องกัน
พัฒนาอย่างไม่หยุดยั้ง

มุ่งไปข้างหน้า สถานเดียว

ขอบคุณจากหัวใจอีกครั้งครับ

โดนผมเต็มเต็มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

เยี่ยมที่สุด
Edited by wiiwii, 06 March 2009 - 11:07 AM.

ruicosta's Photo ruicosta 06 Mar 2009

ไม่อยากให้เสียกำลังใจ แต่ผมว่า..

..ลัมโบน่ะ เลิกหวังดีกว่าครับ ผมก็เลิกหวังไปแล้ว มองไม่เห็นโอกาสเป็นจริงได้แม้แต่น้อย yoyo_31.gif

auhibs's Photo auhibs 06 Mar 2009

ย้ายไปห้องนั่งเล่นดีไหม - -

สู้ต่อไป นะ

คุณวีวี่ ฮามาก

ผมเคยได้ยินเค้าบอกกันว่า คนที่ยิ่งขำ ตลกมาก เนี่ยเวลา เสียใจ มันก็มากเหมือนกัน

เรียบเรียงไม่ถูกแฮะ

coupae's Photo coupae 06 Mar 2009

กินเหล้ากัน อิอิ

rollbacks's Photo rollbacks 06 Mar 2009

เครียดๆ ก็ไป ทะเล ไปเที่ยวธรรมชาติ ชาร์จแบตให้เต็ม แล้วกลับมาลุยต่อครับ

ปล. อย่าทำบ่อยเดี๋ยวแบตเสื่อมสภาพ

MY_POP's Photo MY_POP 06 Mar 2009

งง ปนเครียด

อ่านแล้วหนุกดี แต่งงงงงงงงง yoyo_71.gif

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 06 Mar 2009

สู้ต่อไปแล้วกัน ผมรู้ว่าคุนเป็นยังไง เป็นกำลังใจให้ สู้โว้ย

JoeTh's Photo JoeTh 06 Mar 2009

กลับมาอ่านอีกรอบ ปวดหัวกว่าเดิม -*-

supernamax's Photo supernamax 06 Mar 2009

ผมอ่านไม่รู้เรื่องเลย นะ เนี้ย สรุป ตอนนี้ ขาย อะไร อยู่ ครับ

เครื่อง PS3 ชุด RE5 ที่แถม จอย 2 ข้าง มาเหรอ ยัง ครับ

jokeza's Photo jokeza 06 Mar 2009

เข้ามาอ่านด้วยคน

sk130za's Photo sk130za 06 Mar 2009

อ่านไม่รู้เรื่องครับ

winspeed's Photo winspeed 11 Mar 2009

อารายว่ะเนี่ยยยยยยยยยย yoyo_71.gif