`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

ไม่น๊าาาาาา (สปอยแรง)

Kazuya's Photo Kazuya 09 Mar 2009

ฉากที่ exella ล้มลง กำลังจะแปลงร่าง ผมรู้สึกมัน xxx ยังไงม่รู้แฮะ

นมเด้งดึ๋ง เสียงร้อง มุมกล้อง ต่างๆ มันออกไปแนว xxx อ่ะ คิดมากไปป่าววะเรา
Edited by Kazuya, 09 March 2009 - 12:44 AM.

MikAFeveR's Photo MikAFeveR 09 Mar 2009

^
^
^
คิดมากจริงๆ ผมจะคิดตามเพราะข้อความของคุณน่ะแหละ 55318906.gif

ปล.ฟิคเกอร์จิลในเกมสวยมากอยากให้ทำออกมาขายบ้างจัง

honeymonkey's Photo honeymonkey 09 Mar 2009

เจ๊ แก แก่ แล้ว หน้าตา ก็ไปตามสังขารแหละมั้งครับ

คงสภาพ Moe ไว้ไม่ไหว

ดู คริส สิ จากล่ำธรรมดา ภาคนี้กลายเป็นหมูล่ำไว้เครา เลย อิๆ

momo's Photo momo 09 Mar 2009

จิล จากสมัยโน้น ยังเด็ก เป็นลูกครึ่ง เอเชีย+ยุโรป ........... ตอนนี้ พอเริ่มจะมีอายุ เลยกลายเป็นฝรั่ง จ๋า เลย

okitadg's Photo okitadg 09 Mar 2009

ยังพอรับได้ยุ yoyo_73.gif

ps. ถามไรหน่อยผมหาป่มeditไม่เจออ่ะหายไปไหนเเว้ว-*-

the red's Photo the red 09 Mar 2009

อายุ34-35 แบบนี้ถือว่าสวยเด้งอยู่นา แล้วผมทองยิ่งเซ็กซี่กว่าเดิมด้วย นั่งดูน้องมันเล่น
ถึงฉากตอนสู้กับจิลเพื่อช่วยแล้วมีช๊อตนึง เห็นเชว่าขึ้นคร่อมจิลแล้วสยิวกิ้วชิบเป๋ง yoyo_29.gif

ตอนแรกผมห่วงว่าชะตาเธอจะเป็นยังไงมากกว่านะ เพราะผมเดาว่าน่าจะเป็นจิล(ตัวที่ใส่ชุดคลุม)อยู่แล้ว
แต่เค้าจะเขียนบทมาว่ายังไงต่อ ระหว่างถูกบังคับให้เป็นลูกน้อง กับยินยอมเป็นลูกน้องเองเพื่อเหตุผลบางอย่าง
เพราะเกมไหนๆ เวลามันปูเรื่องแบบนี้มาทีไร ตัวละครพวกนี้มักจะตายตอนหลังๆทุกที yoyo_31.gif

the red's Photo the red 09 Mar 2009

เพิ่งได้เห็นฉากก่อนที่จิลจะตกลงเหวไปกับเวสเกอร์ ผลจากไวรัสทำให้กลับมาสวยเด้งได้ด้วย เหอๆ

เพราะหน้าจิลดูโทรมๆยังไงไม่รู้แหะ
Edited by the red, 09 March 2009 - 02:37 PM.

Kanon๐ForeLize's Photo Kanon๐ForeLize 09 Mar 2009

QUOTE (the red @ Mar 9 2009, 02:37 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เพิ่งได้เห็นฉากก่อนที่จิลจะตกลงเหวไปกับเวสเกอร์ ผลจากไวรัสทำให้กลับมาสวยเด้งได้ด้วย เหอๆ

เพราะหน้าจิลดูโทรมๆยังไงไม่รู้แหะ

ตอนไป กับคริส ตอนนั้น รีบครับเลยไมไ่ด้แต่งหน้า แต่พอถึงตอนที่สู้กับคริส แต่งแล้วเพราะมีเวลาเยอะ yoyo_77.gif
Edited by Kanon๐ForeLize, 09 March 2009 - 03:04 PM.

Methawut's Photo Methawut 09 Mar 2009

น่าจะมี บท ที่เราเล่นเป็น jill แล้วไปสู้กะเวสเกอร์ หรือ อะไรประมาณนี้ สัก 3-4 บทแล้วค่อยโดน เวสเกอร์จับตัวไปอีกหน่อย เพราะตอนเล่น ภาค 4 จะมีบทของ ผู้หญิงที่ค่อยช่วยเรานะ (จำชื่อไม่ได้) ให้เล่นด้วยแล้วก็รู้ด้วยว่าเนื้อเรื่องเป็นอย่างไร ก็แปลกสนุกไปอีกแบบ

QUOTE (Methawut @ Mar 9 2009, 04:49 PM) <{POST_SNAPBACK}>
น่าจะมี บท ที่เราเล่นเป็น jill แล้วไปสู้กะเวสเกอร์ หรือ อะไรประมาณนี้ สัก 3-4 บทแล้วค่อยโดน เวสเกอร์จับตัวไปอีกหน่อย เพราะตอนเล่น ภาค 4 จะมีบทของ ผู้หญิงที่ค่อยช่วยเรานะ (จำชื่อไม่ได้) ให้เล่นด้วยแล้วก็รู้ด้วยว่าเนื้อเรื่องเป็นอย่างไร ก็แปลกสนุกไปอีกแบบ

Adaน่ะเหรอ

ใจผมอยากได้สูตรเปลี่ยนโมเดลของเชว่าให้จิลลงไปแทนนะ อยากลุยไปกันจิลบ้าง

หรือไม่แน่นะ อาจจะมีDLCตามมาก็ได้ หวังๆกันไปก่อน

rooky's Photo rooky 09 Mar 2009

นี่แหละครับที่ผมกังวลใจหลังจากเล่นจบ

ADA อยู่ไหน ????????

gap555gboy's Photo gap555gboy 09 Mar 2009

QUOTE (rooky @ Mar 9 2009, 08:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
นี่แหละครับที่ผมกังวลใจหลังจากเล่นจบ

ADA อยู่ไหน ????????

น่านสิ เอาลีอองมาด้วยก้อดีนะ yoyo_77.gif