`

Jump to content

ขอความอนุเคราะห์คูปองส่วนลด Play-asia หน่อยครับ

1 reply to this topic

#1 hokuken_k

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 04 March 2009 - 07:40 PM

ขอความอนุเคราะห์คูปองส่วนลด Play-asia หน่อยครับ

จะนำมาซื้อเกม biohazard 5 นะครับ

ผมซื้อของแล้วกล่องถูกเปิด โดนภาษีไม่พอ คูปองหายครับ เซ็งเป็ดมาก ๆ เลย

ถ้าท่านใดมีเหลือ ผมขอนะครับ ช่วงนี้จะหมดตรูดละครับ

#2 hokuken_k

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 04 March 2009 - 08:47 PM

ได้คูปองจากคุณ tsp07 ละครับ ขอบคุณมากครับ