`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

ขอ update ข่าวหน่อยนะครับ

acid's Photo acid 04 Mar 2009

ของมาแล้วตอนนี้กำลังทำแจกจ่าย เพื่อนๆทุกคน ครับ ยังไง ขอบคุณที่ ช่วย อุดหนุน คันโยก คน ไทย ด้วยกันนะครับ

กราบขอบคุณอย่างสูง

BALL_KL's Photo BALL_KL 04 Mar 2009

ครับป๋ม สั่งไปแล้ว อย่าลืมโทรมาบอกด้วยนะครับ

pete88's Photo pete88 04 Mar 2009

สอง ตัว รออยู่นะครับ สงสัยต้องเปิดไลน์ 24 ชม แหงมๆ

KaNom's Photo KaNom 04 Mar 2009

ส่งไวไว วัยรุ่นจายร้อน หุหุ

ครับ คนทำก็ใจร้อนเหมือนกันครับ ไม่ต้องห่วง แต่ ต้องเห็นคุณภาพ เป็นหลักเหมือนเดิมครับ

Toshiya's Photo Toshiya 04 Mar 2009

แอบทำ ลายพื้นรอเลยดีกว่า

Private Ryan's Photo Private Ryan 04 Mar 2009

ข่าวเรื่องจอยไร้สาย xbox360 สรุปยังไงอ่ะครับ เห็นคนถามถึงมากมาย

QUOTE (Private Ryan @ Mar 4 2009, 03:54 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ข่าวเรื่องจอยไร้สาย xbox360 สรุปยังไงอ่ะครับ เห็นคนถามถึงมากมาย

ตอนนี้ กำลังทำให้ พวกที่ สั้ง อยู่ครับ
รอ clear แล้วเดียว ของไร้สาย จะ ตามมาครับ ขอโทษด้วยครับ ที่ ล่าช้า

kie_online's Photo kie_online 05 Mar 2009

เมื่อคืน ไปรับ จอยโยก กับคุณ Acid 3 ชุด

ระหว่างรอประกอบเพราะยังไม่เสร็จ (ไปนั่งคุมเลย yoyo_77.gif ) คุณ Acid ก็สอนเทคนิค การใช้จอยโยก

คุ้มมากครับ กับการถ่อไปเอา yoyo_76.gif(ได้เทคนิคการกดท่าแบบง่ายๆมาเยอะเลย) ไอ้ท่าพวกทำลายนิ้วมือ ไม่ใช่ปัญหาอีกต่อ yoyo_15.gif
Edited by kie_online, 05 March 2009 - 11:32 AM.

BALL_KL's Photo BALL_KL 05 Mar 2009

QUOTE (kie_online @ Mar 5 2009, 11:31 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อคืน ไปรับ จอยโยก กับคุณ Acid 3 ชุด

ระหว่างรอประกอบเพราะยังไม่เสร็จ (ไปนั่งคุมเลย yoyo_77.gif ) คุณ Acid ก็สอนเทคนิค การใช้จอยโยก

คุ้มมากครับ กับการถ่อไปเอา yoyo_76.gif(ได้เทคนิคการกดท่าแบบง่ายๆมาเยอะเลย) ไอ้ท่าพวกทำลายนิ้วมือ ไม่ใช่ปัญหาอีกต่อ yoyo_15.gif

แล้วเจอกันคุณกี้ add id ผมด้วยครับ keerawato บอลครับป๋ม เพื่อนคุณเล็กอ่ะครับ

EMON55's Photo EMON55 05 Mar 2009

อยากได้เหมือนกัน ตอนนี้ราคาเท่าไรครับ ของ PS3 นะ
เพราะรู้สึกว่าจอย PS3 ของผมเริ่มจะแย่แล้ว กดเดินหน้า ดันกระโดดไปให้เค้าสอยซะ e111de78.gif ประจำเลย

bigboy's Photo bigboy 05 Mar 2009

อย่าลืมผมน้า................089818xxxx

รออย่างใจจดใจจ่อ

จอมคาถา's Photo จอมคาถา 05 Mar 2009

อยากทราบราคา อ่ะครับ ว่าเท่าไหร่จะได้สั่งซื้ออะครับ รบกวน pm บอกราคาด้วยนะครับ อ้อ...แล้วจดหมายใน in box อ่ะครับ ลบหน่อยสิครับ ผม pm ไปหาไม่ได้เลยครับ ขอบคุณครับ baa60776.gif

acid's Photo acid 05 Mar 2009

ขอโทษด้วยครับ ที่ ตู้จดหมาย เต็ม ครับ พอดี เพื่อนๆ เราก็ pm กันเข้ามาเยอะ ยังไง ถ้าติดต่อไม่ได้ รบกวนช่วย ส่ง mail มาหาผมแทนครับ
ที่ acidrockkk@hotmail.com ครับ ส่วนคนที่สั่งไว้ไม่ต้องห่วงนะครับ ผมกำลังไล่ทำอยู่ แต่ทำคนเดียว ก็ช่วยอดทนรอ รึ โทรมา จี้ๆ ผมก็ได้ครับ
ไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ

chappy's Photo chappy 05 Mar 2009

>>>>> เฮง เฮง เฮง ครับคุณ pop ยังไงถ้าปุ่มสีขาวเหลือเก็บไว้ให้ผมซัก 9 ปุ่มนะครับ อ้อหัวจุ๊บแกนโยกสีขาวอีกอันนะครับ

acid's Photo acid 05 Mar 2009

QUOTE (chappy @ Mar 5 2009, 05:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
>>>>> เฮง เฮง เฮง ครับคุณ pop ยังไงถ้าปุ่มสีขาวเหลือเก็บไว้ให้ผมซัก 9 ปุ่มนะครับ อ้อหัวจุ๊บแกนโยกสีขาวอีกอันนะครับ

ได้ครับ

kie_online's Photo kie_online 05 Mar 2009

QUOTE (BALL_KL @ Mar 5 2009, 01:37 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แล้วเจอกันคุณกี้ add id ผมด้วยครับ keerawato บอลครับป๋ม เพื่อนคุณเล็กอ่ะครับ

ครับ ถ้าคืนนี้เข้าเกมไปจะ add ไปนะครับ yoyo_55.gif

อ่อ เล่นกะผม เปิดบลูทูธได้ก็ดีนะครับ ผมชอบเล่นไปคุยไป ไม่เครียดดี แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ เล่นแบบเงียบๆก็ได้

DarkGenji's Photo DarkGenji 06 Mar 2009

ที่ไม่เห็นออนเลย เพราะท่านงานเยอะนี่เอง

golfs2000's Photo golfs2000 06 Mar 2009

รออยู่เหมือนกันคร้าบบบ ว่าแต่ตกลงไร้สายก็ทำได้แล้วเหรอครับ

lek's Photo lek 06 Mar 2009

ไม่คิดไม่ฝันว่าจองก่อนเพื่อนไม่กี่วันมันจะดีขนาดนี้
จอยคุณภาพดีมากครับ ขนาดและความหนาผมว่ามันออกแบบมาเพื่อวางบนตักแล้วพอดีมากเลยครับ
ปล.ใครว่าใช้จอยโยกแล้วไม่เมื่อย.......ผมว่าเมื่อยมากก้อมือขวานี่แหละกดมันส์มากเล
ยโดยเฉพาะตอนกดไม้ตาย3ปุ่มพร้อมกัน ป๊าบๆๆๆๆๆๆ
เล่นแรงค์ไป4-5ตาจะรู้สึกครับแต่โครตมันส์
Edited by lek, 06 March 2009 - 12:48 PM.