`

Jump to content

ชุดตัวละครชุดใหม่ชุดที่สอง ออกมาให้ดาวน์โหลดแล้วนะครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 จอมคาถา

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 28 February 2009 - 04:06 PM

ผมโหลดมาแล้วครับ มันเป็นชุดของชุนหลี เคมมี่ และก็ตัวอะไรอีกจำไม่ได้แล้วพึ่งโหลดมาเมื่อวาน ชุดเคมมี่นี่ดูเซ็กซี่ขึ้นอีก 20% ส่วนชุดชุนหลีนั้น ขอบอกเลยว่า ขาของเธอนั้นช่างใหญ่และยาวได้ใจเสียจริงเชียว เฮ้อ...อ้อ psn USA. นะครับผม ไปหาโหลดกันได้เลย d16c4689.gif