`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

Aya Hirano ผู้ให้เสียง HaruhiกับKonataแสดง...

tagazine's Photo tagazine 26 Feb 2009

มีใครรู้ข่าวบางครับ ผมพึ่งจะรู้ครับ
http://www.sankakucomplex.com/2008/07/02/h...no-in-av-debut/

อายะ ฮิราโนะ ผู้ให้เสียง ฮารุฮิ และ โคนาตะ จาก lucky star แสดงหนัง AV

โอ้ พระเจ้าช่วย

ใครพอทราบรายละเีอียดมากกว่านี้ ไหมครับ

ว่าจริง หรือไม่จริง ครับ

ขอบคุณมากๆครับ

MoDiFy's Photo MoDiFy 26 Feb 2009

เห้ยจริงดิ?

lullaby's Photo lullaby 26 Feb 2009

วะ วะ วะ ว้าว..

jojimjew's Photo jojimjew 26 Feb 2009

แค่หน้าเหมือนครับไม่ใช่ตัวจริง

แถมชื่อหนังก็ไม่ใช่ชื่อเจ้าตัวครับ

~Dante~'s Photo ~Dante~ 27 Feb 2009

ถ้าใช่นี้มีเฮ

Hisashi's Photo Hisashi 27 Feb 2009

ยังดีว่าเคยเห็นปกจริงๆของหนังเรื่องนี้มาก่อนเลยรู้ว่าของปลอม ไม่งั้นเกือบหลงเชื่อเหมือนกันนะเนี่ย

plain's Photo plain 27 Feb 2009

ไม่มีทางอ่ะครับ

มั่วแน่นอน

ใช่มั้ยครับ Ayaจัง

Ryouhei's Photo Ryouhei 01 Mar 2009

เฮ้ยจริงง่ะ งานเค้าเยอะขนาดนั้นแล้วยังต้องเล่น...ด้วยหรือ หรือว่าอยากลองความแปลกใหม่!?!

เข้ามาตกใจด้วยอีกคน

フェイト's Photo フェイト 02 Mar 2009

อนาคตเค้าออกจะสุกสกาวจะไปเล่นทำไมครับ ถ้าเล่นไปเท่ากับดับอนาคตเลยนะนั่น

Kanon๐ForeLize's Photo Kanon๐ForeLize 03 Mar 2009

ทำเอาใจหายแว๊บ

แต่ ใครที่ ฝy' หนังชมพูดอยู่นาน น่าจะเคยโหลด ของ Ai Kageuchi นะใครยังไม่เคยให้ลองหามาดู ยิ้มคล้ายๆ อายะจังมากเลย
Edited by Kanon๐ForeLize, 03 March 2009 - 09:38 PM.

jayluminous's Photo jayluminous 31 Mar 2009

คนอาไร๊ หน้าตาน่ารัก แถมเสียงยังน่าฟังอีก เฮ้อ

ponll's Photo ponll 22 Apr 2009

ผมว่ามั่วอย่างแรงเลยงะเนี้ย

haruhi's Photo haruhi 01 May 2009

เจ๊เเกดังเปรี้ยงปานนั้น รายการทีวีของตัวเองก็ มีจะไปเเสดงทำไมละนั้น หนังAV เนื่ย

bobobobo_rider's Photo bobobobo_rider 06 May 2009

ตกลงของจริงของปลอมครับ ขอปกด่วน 55