`
←  RPG Corner
Logo
»

คำเชิญจากวิญญาณปีศาจ

Zmile's Photo Zmile 26 Feb 2009

น่าสนดี เด๋วไปหวดมาลองดูชอบเกมเล่นยากๆ af48944b.gif

aodaltis's Photo aodaltis 26 Feb 2009

ซื้อแล้วครับเล่นทุกวันครับ

blackluna's Photo blackluna 26 Feb 2009

แฮ่...

HeartlessGcon ครับผม *-* ยังไม่ได้ลองออนไลน์เลย เมื่อวานเล่นถึง 10โมงเช้า สลบยาวจนตอนเนี้ย

เดียวเข้าไปลองก่อนละครับ

bladeoffire's Photo bladeoffire 26 Feb 2009

พรุ่งนี้สอบวันสุดท้ายละ พร้อมลุยแล้วครับ
BladeOfFire PSN ฝากตัวด้วยครับ

dokdak's Photo dokdak 26 Feb 2009

PSN ID ผม SeanCula นะ ไม่ใช่ dokdak yoyo_71.gif

Darkberry's Photo Darkberry 26 Feb 2009

จุดเซฟน้อย + Dungeon ยาว แบบนี้คิดแล้วสยอง

libertica's Photo libertica 26 Feb 2009

ผมว่าหานัดกันตั้งแต่จุดเริ่มต้นของแต่ละด่านเลยครับ แล้วก็ลุยกันไปเรื่อยๆ

เมื่อกี้ผมลองไปลุยกับคนอื่นละ สนุกมาก ล้มอัศวินยักได้แล้ว(แต่โทรฟี่ไม่ขึ้นแสดงว่าเราต้องชนะมันเด้วยตัวเองเดี่ยวๆสินะ) efb50fe2.gif

คนที่เป็นโฮสนี่ต้องห่วงตัวเองหน่อยนะครับ เจอครั้งนึงพี่แกโชว์เทพเกินเข้าไปฟันกลางวง ดับอนาถเกมจบใน30วินาที 154218d4.gif

ปล.ตอนนี้ผมมีร่างแล้วครับ อยากลองเล่นก็บอกนะ นัดลงเมสเสจตรงไหนบอกด้วย จะได้สงวนร่างไว้ เพราะเผลอนิดหน่อยตายง่ายมากๆ

xx GiMiNi xx's Photo xx GiMiNi xx 26 Feb 2009

อยากเล่นบ้างจังแต่ไม่มีเครื่อง yoyo_31.gif

poringAday's Photo poringAday 26 Feb 2009

ยากจริงละคับ ตายทีตังหายหมดถ้าตายซ่ำนี้เสร็จ (เจอมากับตัวแล้วเบลอๆเจอย่ำเละมี soul 8000 กว่าเฮอะๆ)

MH ยังเล่นง่ายกว่าหลายเลย เฮอะๆแต่ก็มันดี ส่วนบอสตัวแรกเลยเจอร่างแยกมันรุ่มดับซะหลาย

เลือดไม่เต็มเจอเดียวดับ เลือดเต็มเจอทีเดียวก็เกือบตาย ยิ่งแรกๆเดินมั่วไปเจอมังกรไฟ 2 ตัวอีกอันเจอมังกรบิน

ตรงป้อมโดนทีเดียวตายเช่นกัน ยังไม่ลอง online เดี่ยวให้ได้นอนก่อนเฮอะเดี่ยวจะไปโบกบอสต่อแค้น 1894c7a1.gif 55318906.gif

blackluna's Photo blackluna 26 Feb 2009

QUOTE (libertica @ Feb 26 2009, 06:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมว่าหานัดกันตั้งแต่จุดเริ่มต้นของแต่ละด่านเลยครับ แล้วก็ลุยกันไปเรื่อยๆ

เมื่อกี้ผมลองไปลุยกับคนอื่นละ สนุกมาก ล้มอัศวินยักได้แล้ว(แต่โทรฟี่ไม่ขึ้นแสดงว่าเราต้องชนะมันเด้วยตัวเองเดี่ยวๆสินะ) efb50fe2.gif

คนที่เป็นโฮสนี่ต้องห่วงตัวเองหน่อยนะครับ เจอครั้งนึงพี่แกโชว์เทพเกินเข้าไปฟันกลางวง ดับอนาถเกมจบใน30วินาที 154218d4.gif

ปล.ตอนนี้ผมมีร่างแล้วครับ อยากลองเล่นก็บอกนะ นัดลงเมสเสจตรงไหนบอกด้วย จะได้สงวนร่างไว้ เพราะเผลอนิดหน่อยตายง่ายมากๆ

มีอาการ แลคๆ ไหมครับ ? แบบว่า ดีเลย์ๆ

กระผมเล่น 2 รอบ ค่อนข้าง ดีเลย์มาก ศัตรู วาปได้ - -"

ManFromMars's Photo ManFromMars 26 Feb 2009

ซื้อมาแล้วครับ พรุ่งนี้คงได้เล่น แอดผมไว้ด้วยนะคับ

ManFromMarsTH

ครับ

jack นะครับ ว่าแต่จะติดต่อนัดกันเล่นยังไงดีอ่ะคับ ส่ง msg ใน psn เอาเหรอครับ หรือต้องลง skype?

Granzon's Photo Granzon 26 Feb 2009

หวดมาจาก nadz เมื่อกี้เหมือนกันครับ เสียดายคู่มือเป็นภาษาจีนหมดเลย ไม่รู้จะได้เล่นออนไลน์ด้วยกันป่าวนะครับ

ตั้งแต่ซื้อเครื่องมาก็ยังไม่เคยเล่นกับใครเลย - -"

Gamer Tag ผม Sypha ครับ

blueblood's Photo blueblood 26 Feb 2009

แต่งหน้าไป 30 นาที -*-

ชื่อตัวละคร ZENITH

mage คับ

roger's Photo roger 26 Feb 2009

เกมนี้มี 2 โลกเหรอครับ ถ้าตายก็ต้องมาเล่นโลกข้างล่าง
ถ้ามีร่างเนื้อก็เล่นโลกข้างบน ผมเข้าใจถูกใช่มะ

krt's Photo krt 27 Feb 2009

เกมไร wa เนี่ย โคด ยากกกกกกกกกกกกก yoyo_92.gif

thinkmean's Photo thinkmean 27 Feb 2009

QUOTE (SeaValue @ Feb 26 2009, 12:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อ่านแล้วงง ๆ ว่าต้องการอะไร 5c745924.gif ชวนเล่นเกมส์เท่านั้นเหรอครับ

งงเหมือนกันครับ.... yoyo_71.gif