`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

เวลาเล่นออนไลน์แล้วแงคเนี่ยเซ็งกันมั้ยครับ

yoshieak's Photo yoshieak 26 Feb 2009

เวลาเล่นออนไลน์แล้วมานนนกาตุกเนี่ยหรือหลุดจนทำให้ผลการแข่งขันเปลี่ยนไปทำให้มีผลก
ับ bp เนี่ย เซ็งกันรึเปล่าครับ
ผมละเซ็งเลย เหอๆ

verjil's Photo verjil 26 Feb 2009

ผมรำคาญตรง เซริทหลายรอบ กว่าจะหาเนท 2 ขีดเจอ แถมบางคนเล่นไม่ได้ซะอีก

Daz's Photo Daz 26 Feb 2009

ไม่ค่อยเซ็งนะผมเล่นขำๆ
แค่ต้องเปลี่ยนสไตล์เล่นเป็นแบบเพลย์เซฟหน่อย เล่นจังหวะเดียว

janemon's Photo janemon 26 Feb 2009

ผมก็เล่นได้ปรกติดีนะครับ เมื่อวานได้แผ่นมาลอง เล่นกับคนเสาไม่มีซักขีดก็ยังได้ไม่กระตุกเลย
ผมใช้ TOT 1.5 M นะครับ สำนักงานTOT อยู่ปากซอยหน้าบ้านเรียกใช้สะดวกดี yoyo_24.gif

pete88's Photo pete88 26 Feb 2009

บางทีไม่มีขีดก็ไม่แล็กครับ ลองดู อย่าเครียดมาก

Toshiya's Photo Toshiya 26 Feb 2009

เท่าที่เล่นคนไทยด้วยกันไม่มีแลค แต่ต่างชาติไม่เกินสองขีด ไม่มีขีดเลยแล้วรูปเสามันกระพริบๆก็พอเล่นได้
อย่างที่ท่านอื่นพูด ก็ต้องปรับการเล่นเปลี่ยนไปตามสัญญาณ เล่น Play safe เอา ก็พอไหว

เมื่อวานก็แบบนี้ ชนะ แพ้ ชนะ แพ้ ชนะ แพ้ ชนะ แพ้ สรุปคะแนนเท่าเดิม เฮ้อ สู้ต่อไป

verjil's Photo verjil 26 Feb 2009

ไม่แล็ค แต่คำสั่งดีเลย์

กดที่สะพานพุธ ดันไปต่อยที่สะพานควาย

yoshieak's Photo yoshieak 26 Feb 2009

ผมใช้ true 2 m ครับ เล่นเมื่อคืน กาตุก แลคมากๆ ไม่มีสักขีด กระโดดทีค้างพักนึงเลย
ปล....ถามนิดนึงครับถ้าจะเล่นกับเพื่อนที่แอดไว้เนี่ยต้องทำไงอะครับปกติผมเล่นกับต่
างชาติตลอด

Toshiya's Photo Toshiya 26 Feb 2009

QUOTE (yoshieak @ Feb 26 2009, 05:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมใช้ true 2 m ครับ เล่นเมื่อคืน กาตุก แลคมากๆ ไม่มีสักขีด กระโดดทีค้างพักนึงเลย
ปล....ถามนิดนึงครับถ้าจะเล่นกับเพื่อนที่แอดไว้เนี่ยต้องทำไงอะครับปกติผมเล่นกับต่
างชาติตลอด

1.ขั้นแรกก็ไปดูรายชื่อคนไทยที่เล่นในกระทู้นี้น่ะครับ http://www.dvdgameonline.com/forums/index....howtopic=147174
2.Sign in เข้า PSN ID ของเรา(ปกติมันก็ Auto อยู่นะ)
3.แล้วไปเลือกที่หมวด Friends > Add a Friend > to... > พมพ์รายชื่อในกระทู้ข้อ 1 ลงไป > เลือก send
4.รอเพื่อนคนที่เรา Add ไปตอบรับและ ออนไลน์
5.เข้าเกม สร้างห้อง เลือก invite Friends มาเล่นกับเราได้เลยครับ ส่งจดหมายเชิญได้ทีละคนนะ
6.รอเค้าเข้ามากดรับคำเชิญเราแล้วเค้าจะเข้ามาในห้องเองครับ

ทีนี้เล่นกับคนไทยได้เลย สามขีดขึ้นไปแน่นอน

K i M o N G's Photo K i M o N G 26 Feb 2009

ผมทั้งกระตุ๊กทั้งหลุด เลยขี้เกียจต่อเหมือนกัน

เฮ้อ