`

Jump to content

เวลาเล่นออนไลน์แล้วแงคเนี่ยเซ็งกันมั้ยครับ

• You cannot reply to this topic
9 replies to this topic

#1 yoshieak

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 26 February 2009 - 09:38 AM

เวลาเล่นออนไลน์แล้วมานนนกาตุกเนี่ยหรือหลุดจนทำให้ผลการแข่งขันเปลี่ยนไปทำให้มีผลก
ับ bp เนี่ย เซ็งกันรึเปล่าครับ
ผมละเซ็งเลย เหอๆ

#2 verjil

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 26 February 2009 - 10:29 AM

ผมรำคาญตรง เซริทหลายรอบ กว่าจะหาเนท 2 ขีดเจอ แถมบางคนเล่นไม่ได้ซะอีก

#3 Daz

นักเล่นเกมคนเดียว

• High Royal Executive Members

Posted 26 February 2009 - 10:52 AM

ไม่ค่อยเซ็งนะผมเล่นขำๆ
แค่ต้องเปลี่ยนสไตล์เล่นเป็นแบบเพลย์เซฟหน่อย เล่นจังหวะเดียว

#4 janemon

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 26 February 2009 - 10:53 AM

ผมก็เล่นได้ปรกติดีนะครับ เมื่อวานได้แผ่นมาลอง เล่นกับคนเสาไม่มีซักขีดก็ยังได้ไม่กระตุกเลย
ผมใช้ TOT 1.5 M นะครับ สำนักงานTOT อยู่ปากซอยหน้าบ้านเรียกใช้สะดวกดี yoyo_24.gif

#5 pete88

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 26 February 2009 - 02:06 PM

บางทีไม่มีขีดก็ไม่แล็กครับ ลองดู อย่าเครียดมาก

#6 Toshiya

in the Mood of Manga Making

• Royal Executive Members
  • Interests:Games,Music,Movies and Arts.

Posted 26 February 2009 - 03:30 PM

เท่าที่เล่นคนไทยด้วยกันไม่มีแลค แต่ต่างชาติไม่เกินสองขีด ไม่มีขีดเลยแล้วรูปเสามันกระพริบๆก็พอเล่นได้
อย่างที่ท่านอื่นพูด ก็ต้องปรับการเล่นเปลี่ยนไปตามสัญญาณ เล่น Play safe เอา ก็พอไหว

เมื่อวานก็แบบนี้ ชนะ แพ้ ชนะ แพ้ ชนะ แพ้ ชนะ แพ้ สรุปคะแนนเท่าเดิม เฮ้อ สู้ต่อไป

#7 verjil

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 26 February 2009 - 03:44 PM

ไม่แล็ค แต่คำสั่งดีเลย์

กดที่สะพานพุธ ดันไปต่อยที่สะพานควาย

#8 yoshieak

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 26 February 2009 - 05:44 PM

ผมใช้ true 2 m ครับ เล่นเมื่อคืน กาตุก แลคมากๆ ไม่มีสักขีด กระโดดทีค้างพักนึงเลย
ปล....ถามนิดนึงครับถ้าจะเล่นกับเพื่อนที่แอดไว้เนี่ยต้องทำไงอะครับปกติผมเล่นกับต่
างชาติตลอด

#9 Toshiya

in the Mood of Manga Making

• Royal Executive Members
  • Interests:Games,Music,Movies and Arts.

Posted 26 February 2009 - 06:10 PM

QUOTE (yoshieak @ Feb 26 2009, 05:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมใช้ true 2 m ครับ เล่นเมื่อคืน กาตุก แลคมากๆ ไม่มีสักขีด กระโดดทีค้างพักนึงเลย
ปล....ถามนิดนึงครับถ้าจะเล่นกับเพื่อนที่แอดไว้เนี่ยต้องทำไงอะครับปกติผมเล่นกับต่
างชาติตลอด

1.ขั้นแรกก็ไปดูรายชื่อคนไทยที่เล่นในกระทู้นี้น่ะครับ http://www.dvdgameonline.com/forums/index....howtopic=147174
2.Sign in เข้า PSN ID ของเรา(ปกติมันก็ Auto อยู่นะ)
3.แล้วไปเลือกที่หมวด Friends > Add a Friend > to... > พมพ์รายชื่อในกระทู้ข้อ 1 ลงไป > เลือก send
4.รอเพื่อนคนที่เรา Add ไปตอบรับและ ออนไลน์
5.เข้าเกม สร้างห้อง เลือก invite Friends มาเล่นกับเราได้เลยครับ ส่งจดหมายเชิญได้ทีละคนนะ
6.รอเค้าเข้ามากดรับคำเชิญเราแล้วเค้าจะเข้ามาในห้องเองครับ

ทีนี้เล่นกับคนไทยได้เลย สามขีดขึ้นไปแน่นอน

#10 K i M o N G

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 26 February 2009 - 08:00 PM

ผมทั้งกระตุ๊กทั้งหลุด เลยขี้เกียจต่อเหมือนกัน

เฮ้อ