`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

เกม street fighter IV ตัวที่ยังได้ไม่ครับท...

ninety-90's Photo ninety-90 25 Feb 2009

ใครมีวิธี ช่วยบอกหน่อย ตอนนี้ได้ ซากุระ มาตัวเดียวเอง yoyo_71.gif

rollbacks's Photo rollbacks 25 Feb 2009

เล่นให้จบหมดทุกตัว ที่มีอะครับ เดี๋ยวมันจะได้เพิ่มาเรื่อยๆเอง ตั้งเป็นแบบ esiest ก็ได้ครับจบเร็วดี จะไปยากสุดตรงสามตัวสุดท้ายครับคือ โกคิ โกเคน แล้วก็ seth

ปล. เข้าไปดูที่ห้อง SFIV นะครับเค้ามีบอกรายละเอียดในนั้น

ninety-90's Photo ninety-90 25 Feb 2009

QUOTE (rollbacks @ Feb 25 2009, 01:29 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เล่นให้จบหมดทุกตัว ที่มีอะครับ เดี๋ยวมันจะได้เพิ่มาเรื่อยๆเอง ตั้งเป็นแบบ esiest ก็ได้ครับจบเร็วดี จะไปยากสุดตรงสามตัวสุดท้ายครับคือ โกคิ โกเคน แล้วก็ seth

ปล. เข้าไปดูที่ห้อง SFIV นะครับเค้ามีบอกรายละเอียดในนั้น

ถามอีกหน่อยครับ ว่า con ได้ใช้ไหมครับ และวันนี้เราเล่นจบ 2 ตัว แล้ว พร่งนี้ เล่น อีก 2ตัว ก็ได้ไช่ไหมครับ

Daz's Photo Daz 25 Feb 2009

QUOTE (ninety-90 @ Feb 25 2009, 01:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถามอีกหน่อยครับ ว่า con ได้ใช้ไหมครับ และวันนี้เราเล่นจบ 2 ตัว แล้ว พร่งนี้ เล่น อีก 2ตัว ก็ได้ไช่ไหมครับ

ได้ครับ ยกเว้นโกคิและโกเคนห้ามคอนครับ ส่วนรายละเอียดดูของเก่าละกันนะครับ