`

Jump to content

ถามถึงความคุ้ม+กับความยุติธรรม

21 replies to this topic

#21 MingLive

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 24 February 2009 - 12:56 PM

ผมนะ >>
PS3 เพราะ XBOX ไฟแดง และ online เสียตัง (ยังเสียอยู่เปล่าอ่ะ .. ตอนนี้หมด gold ไปนานแสนนานแล้ว)
XBOX ไว้เล่นเกม copy อ่ะ

ส่วน RB ผมก็เลือก PS3 เพราะเรื่องแชร์จริงๆหละคับ (เกม online อื่นๆ ผมโหลดแชร์กับเพื่อนอีกกลุ่มประจำอยู่แล้ว happy กับการแชร์กับคนอื่นๆ)

#22 Dogfight

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 24 February 2009 - 04:07 PM

QUOTE (mennie @ Feb 23 2009, 06:53 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าเป็นผมเล่น PS3 ผมคงไม่แชร์นะ ซื้อคนเดียวเหมือน 360 สบายใจดี เหมือนมีสำรอง ถ้าเลิกเล่นก้เอาแชร์มาขาย อิอิ

ผมก็ซื้อเล่นคนเดียวนะครับ พอดีมีเครื่องที่บ้านแฟนอีกเครื่อง ก็โอเคครับ ซื้อ 1 เล่นกัน 2 เครื่อง