`

Jump to content

ถามเรื่องออนไลน์ SF4 หน่อยครับ ใน Arcade กับ xbox live

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 thep

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 18 February 2009 - 10:58 AM

คือถ้าเราเข้าไปส่วน xbox live เราก็จะเลือกได้ว่าจะตั้งรอ หรือจะหาคู่ต่อสู้ใช่มั้ยครับ แต่ทีนี้ ถ้าเราเล่น Arcade mode มันก็จะมีคนมาท้าเราสู้ได้เช่นกัน
ดังนั้นจึงอยากรู้ว่า สอง โหมด นี้ มัน มันคือกลุ่มผู้เล่นเดียวกันหรือเปล่าครับ หรือว่า คู่ต่อสู้ใน Arcade กับใน xbox live นี่จะเป็นคนละกลุ่มกัน
เพราะเวลาเข้าเล่น arcade นี่มีคนมาท้าตลอด แต่พอไปเลือกใน Live มันเหมือนเจอคนน้อยกว่า