`

Jump to content

จอยโยกที่ ถูที่สุดของ360 เท่าไหร่ครับ

1 reply to this topic

#1 Big14

Prince Big

• High Royal Executive Members

Posted 17 February 2009 - 05:36 PM

หลังจากลองถูจนนิ้วด้านมาซักพักคิดว่าไม่ไหวแล้วกับจอยะรรมดา เลยอยากได้จอบโยกซักอัน แต่งบไม่มาก เลยอยากถามว่าที่ไหทยราคาถูกสุดนี่เท่าไหร่ครับ ซื้อได้ที่ไหน

แล้วถ้าที่ญี่ปุ่นมันจะถูกมากไหม พอดีแฟนจะไปสิ้นเดือนน่ะครับ

ขอบคุณครับ

#2 best1927

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 17 February 2009 - 05:53 PM

ถูกสุดตอนนี้เท่าที่เห็น 4000ครับ เหอๆ เพราะ ตัวอื่นไม่มีของ

อยากได้เหมือนกัน T_T แต่ยังทำใจไม่ได้ เหอๆ เล็งๆของคุณ Acid อยู่ ถ้าต่อไมค์และใช้กะ PCได้ ก็ โอเค รอดู อยู่ว่าต่อไมค์ แล้วหน้าตาจะเป็นไงเหอๆ