`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

ผมจะแจกโทรฟี่ ออนไลน์ ST4 ครับ ใครสนใจเข้า...

~veemail~'s Photo ~veemail~ 17 Feb 2009

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ

https://dvdgame.online/forums/index....howtopic=147824

ผมได้ถ้วย ของ Rank Match ที่ต้องชนะติดกัน 10 ที มาแล้ว
เห็นว่าไม่ยาก จึงอยากให้เพื่อนๆในบอร์ดไ้ด้รับถ้วยนี้กันอย่างถ้วนหน้าครับ

คืนวันที่ 17 กุมภาพันธ์ นี้ครับ หลังสามทุ่ม ผมจะทำการแจกถ้วย

โดยการเปิดห้องตามเงื่อนไขดังนี้ครับ

ห้อง RankMatch
เวลา 30 วินาที
สู้เพียง 1 ยก
ภาษา Esponal

ใครอยากเก็บถ้วยเข้ามาได้เลยครับ ยืนให้ต่อยเก็บกันฟรีๆไปเลย
ขอไม่เกินห้าทุ่มครึ่งนะครับ เพราะเดี๋ยวตื่นไปทำงานไม่ไหว

ถ้าเข้ามาแล้วเห็นขีดสัญญาณไม่มี ไม่ต้องตกใจครับ ลอง กดเล่นดู ส่วนใหญ่จะไม่แลคเลยครับ
อาจจะมีตอนซิงค์ข้อมูลช่วงโหลดตัวละครนานนิดนึงสำหรับคนที่มีขีดสัญญาณน้อย แต่เล่นได้ครับ

อีกนิดนึงครับ สำหรับคนที่จะเข้ามาเก็บถ้วยนี้ ผมขอนิดนึง
ก่อนจะกด ready ให้ไอคอนปรับหน้าของตัวท่านเป็นหน้าเหลืองที่ยกนิ้วด้วยนะครับ
เพื่อจะได้กรองคนที่ไม่ใช่คนในบอร์ดนี้ออกไปอ่ะครับ
ไม่อยากให้พวกต่างประเทศมายำผมเล่นฟรีๆ ถ้าเป็นคนไทยไม่เป็นไร

ID ผม ตามลายเซ็นเลย
คืนนี้เจอกันครับ

junkytk's Photo junkytk 17 Feb 2009

QUOTE (~veemail~ @ Feb 17 2009, 04:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ

https://dvdgame.online/forums/index....howtopic=147824

ผมได้ถ้วย ของ Rank Match ที่ต้องชนะติดกัน 10 ที มาแล้ว
เห็นว่าไม่ยาก จึงอยากให้เพื่อนๆในบอร์ดไ้ด้รับถ้วยนี้กันอย่างถ้วนหน้าครับ

คืนวันที่ 17 กุมภาพันธ์ นี้ครับ หลังสามทุ่ม ผมจะทำการแจกถ้วย

โดยการเปิดห้องตามเงื่อนไขดังนี้ครับ

ห้อง RankMatch
เวลา 30 วินาที
สู้เพียง 1 ยก
ภาษา Esponal

ใครอยากเก็บถ้วยเข้ามาได้เลยครับ ยืนให้ต่อยเก็บกันฟรีๆไปเลย
ขอไม่เกินห้าทุ่มครึ่งนะครับ เพราะเดี๋ยวตื่นไปทำงานไม่ไหว

ถ้าเข้ามาแล้วเห็นขีดสัญญาณไม่มี ไม่ต้องตกใจครับ ลอง กดเล่นดู ส่วนใหญ่จะไม่แลคเลยครับ
อาจจะมีตอนซิงค์ข้อมูลช่วงโหลดตัวละครนานนิดนึงสำหรับคนที่มีขีดสัญญาณน้อย แต่เล่นได้ครับ

อีกนิดนึงครับ สำหรับคนที่จะเข้ามาเก็บถ้วยนี้ ผมขอนิดนึง
ก่อนจะกด ready ให้ไอคอนปรับหน้าของตัวท่านเป็นหน้าเหลืองที่ยกนิ้วด้วยนะครับ
เพื่อจะได้กรองคนที่ไม่ใช่คนในบอร์ดนี้ออกไปอ่ะครับ
ไม่อยากให้พวกต่างประเทศมายำผมเล่นฟรีๆ ถ้าเป็นคนไทยไม่เป็นไร

ID ผม ตามลายเซ็นเลย

ขอบคุณครับ คืนนี้เจอกันครับผม
junkytk46

~veemail~'s Photo ~veemail~ 17 Feb 2009

ลืมบอกไป ครับ PS3 เท่านั้นนะครับ ผมไม่มี 360

donutpla2's Photo donutpla2 17 Feb 2009

ขอบคุณครับ
จะลองเข้าไปดูนะครับ yoyo_53.gif

katerukung's Photo katerukung 17 Feb 2009

ด้วยคนนะ เล่นไม่เก่ง คงเก็บเองไม่ได้แน่ๆ

Zmile's Photo Zmile 17 Feb 2009

เด๋ว Add ไปนะครับ

Gobkero's Photo Gobkero 17 Feb 2009

เออ แปลกดีอะ ให้ยำฟรีๆ เก็บถ้วย ใจกว้างจิงๆ yoyo_79.gif

krt's Photo krt 17 Feb 2009

ถ้าไม่ติดอะไรเจอกันครับ yoyo_92.gif

ชื่อ nokodd ขอบคุณล่วงหน้าครับ yoyo_33.gif

donutpla2's Photo donutpla2 18 Feb 2009

ได้ถ้วยแล้วครับ ขอบคุณคุณveemailมากนะครับ
ที่จริงได้ตั้งแต่สามทุ่มก่อนครึ่งแล้วว่าจะมาขอบคุณแต่รู้สึกเว็บล่มรึเปล่าผมเข้าไ
ม่ได้เลย yoyo_71.gif

katerukung's Photo katerukung 18 Feb 2009

ได้แล้วเหมือนกัน ตั้งแต่สามทุ่ม แต่เวบล่มเลยเข้ามาโพสไม่ได้เลย ขอบคุณคุณveemail มากครับ

kong_mugen's Photo kong_mugen 18 Feb 2009

เดี่ยว add ไปครับ อิอิ

teteety's Photo teteety 18 Feb 2009

ขอบคุณคุณ veemail ครับ สำหรับความมีน้ำใจ

EMON55's Photo EMON55 18 Feb 2009

junkytk's Photo junkytk 18 Feb 2009

ขอบคุณเช่นกันครับ แต่ผมเข้าไปเล่นกะคุณveemailได้แค่ 8 ครั้งเอง ไม่รู้เป็นไร search ตามที่คุณ veemail บอกไว้แล้วแต่ไม่ค่อยเจอ ต้องกดซ้ำหลายๆรอบ แต่พอเจอก็ขึ้น unable to play บ่อยมาก เหลืออิกสองครั้งเอง ขอรบกวนช่วยผมอิกสองครั้งได้มั้ยครับ

cygnus_guy's Photo cygnus_guy 18 Feb 2009

เป็นคนดีจริงๆ นับถือครับ yoyo_76.gif
Edited by cygnus_guy, 18 February 2009 - 11:05 AM.

~veemail~'s Photo ~veemail~ 18 Feb 2009

เมื่อคืนเวปล่มเป็นไรไม่รู้ แถมเน็ตเน่าด้วย
พอสี่ทุ่มกว่า เน่าไปเลยอ่ะครับ เน็ตที่บ้านผมเองนี่แหละ

รู้สึกว่าจะช่วยให้ถ้วยไปได้สองสามคนมั้งครับ
ถ้าใครจะขอให้ผมช่วยเก็บก็ส่ง invite มาละกันนะครับ เพื่อจะได้เช็คเน็ตด้วย
เพราะมีบางคน join กันไม่ได้เลย ผมจะได้บอกไปว่ามัน join ไม่ได้
แต่ถ้า join ได้แล้ว แสดงว่าเล่นได้ จะไปตั้งห้องแบบ rank กันอีกทีครับ

ปล. วันนี้ขอแจกถ้วยอีกเพียง 1 วันนะครับ งานยุ่งอ่ะ แต่ถ้าหลังวันนี้ไปลองถามตอนที่ผมเล่นก็ได้ครับ
แล้วจะตอบว่าจะช่วยได้ไหม

Toshiya's Photo Toshiya 18 Feb 2009

วันนี้จะไปรบกวนครับ อิอิ