`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

ไม่ได้ Gouken อ่ะ เอาโกคิจบตามเงื่อนไขละนะ

WinZero's Photo WinZero 17 Feb 2009

เเบบว่าตั้งไว้สองยก ทำเง่อนไขเฟอร์เฟ็กต์3 จบไม้ตาย2 ละ
Akuma, Sakura, Dan, Cammy, Fei Long, Gen and Rose ก็มีหมดละ

ยังไงละนี่ ขาดสองตัวคือ Seth เเละ Gouken นี่ละ

kumagift's Photo kumagift 17 Feb 2009

จบakuma รึยังละครับ

arterart's Photo arterart 17 Feb 2009

สู้ ๆ ครับผมก็เล่นอยุ่หลายรอบเหมือนกันกว่าจะโผล่ อ่อนแท้

mixkung's Photo mixkung 17 Feb 2009

ผมใช้ริวจบ ไม่คอน 4 ultra finish 1 perfect โผล่โกเคนมาให้สู้ แล้วชนะ ก็ได้มาใช้นะครับ

yoshieak's Photo yoshieak 17 Feb 2009

ผมใช้ akuma จบก่อนรอบนึง จากนั้นเล่นอีกรอบใช้ตัวอะไรก็ได้ perfect ประมาณ3 ครั้ง ultra ประมาณ 3 ครั้งขึ้นไปผมเจอเลยครับ เหอๆตอนนี้ก็ครบหมดทุกตัวแล้ว

Burm's Photo Burm 17 Feb 2009

ผมก็เล่น akuma จบรอบนึง แล้วใช้ akuma อีกรอบ perfect 1 ครั้ง ultra เกือบทุกตา ทีเดียวก็เจอครับ
ไม่ต้องเล่นจบทุกตัว เอาแค่มีตัวละครครบทุกตัว ยกเว้น Seth/Gouken

boycomic's Photo boycomic 17 Feb 2009

ใช้ตัวไหนก็ได้คับ perfect 2 ครั้ง ultra 3 ครั้ง รับลองได้แน่นอน

karasu's Photo karasu 17 Feb 2009

ถ้าเล่น 2 ยก ก็ห้ามแพ้สักยกเลยด้วยนะครับ เล่นโกคิจบ 1 รอบก่อนค่อยทำตามเงื่อนไขก็ได้ครับ ถ้ายังไม่จบโกคิ โกเคนจะยังไม่ออกมา

DarkGenji's Photo DarkGenji 17 Feb 2009

ของผม perfect2 ultra2 super2 ไม่คอน เ จ อโกเคนแน่ๆครับ

Yossie's Photo Yossie 17 Feb 2009

QUOTE (Burm @ Feb 17 2009, 12:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมก็เล่น akuma จบรอบนึง แล้วใช้ akuma อีกรอบ perfect 1 ครั้ง ultra เกือบทุกตา ทีเดียวก็เจอครับ
ไม่ต้องเล่นจบทุกตัว เอาแค่มีตัวละครครบทุกตัว ยกเว้น Seth/Gouken

คุณเบ้มเล่นจบด้วยเหรอนั่น yoyo_64.gif

Burm's Photo Burm 17 Feb 2009

QUOTE (Yossie @ Feb 17 2009, 03:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณเบ้มเล่นจบด้วยเหรอนั่น yoyo_64.gif

เดี๋ยวปั๊ดแบน

ถ้าเอาแผ่น SF4 ของ 360 ไปให้แล้วไม่ยอมออนนี่มีเคือง

KaNom's Photo KaNom 17 Feb 2009

เล่นยกเดียวก็ได้ครับ เน้นจบ เฟค กับ อัลต้า ก็เจอแน่นอน เล่นแบบง่ายที่สุดอะครบเอา vega ไซโคลไปๆมาๆก็จบแล้ว ตอนนี้ขาดบอสตัวเด๊ยวเอง