`

Jump to content

แล่น online ไม่เป็นครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 K i M o N G

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 17 February 2009 - 08:36 AM

คือ จริงๆ ps3 ก็ซื้อมานานแล้วครับ ไม่ได้แอดใคร แชร์เกมส์ยังแชร์กะเพื่อนแค่สองคนเอง

ปัญหาก็คือ เมื่อวาน ผมพยายาม Add user ที่อยู่ในกระทู้ หาเพื่อนเล่น street fighther แล้ว (หลายคนคงเห็น user rongkavit แอดไป <-- ของเพื่อนผม)

พอผมแอดเสร็จ แล้ว ผมก็ไม่รู้จะทำไงต่อครับ ไปที่เกมส์ เลือก match แล้วเลือกคนที่มีอยู่ใน list ก็ไม่เห็นผมเล่นกับใครได้ซักคนเลยครับ

ทำไปทำมา เลยท้อใจ

ตกลงผมพลาดตรงไหนหรอครับ

งง อะ