`

Jump to content

- - - - - ฉากจบแบบ Arcade มันถูกตัดทิ้งเลยรึครับ - - - - -

1 reply to this topic

#1 Goenitz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 14 February 2009 - 11:16 AM

ที่เป็นแบบภาพวาดนิ่ง สวยๆ แบบสมัยก่อนอ่ะครับ

มันจะมีให้ปลดล๊อคไหมอ่ะครับ

ส่วนตัวแล้ว ไม่ชอบแบบอนิเมการ์ตูนเลยอ่ะ ทั้งตอนเนื้อเรื่องตอนต้น และตอนฉากจบ มันวาดไม่สวยเลยอ่ะ

#2 NeoTokyo

I love FFVII

• Junior Moderator

Posted 14 February 2009 - 11:34 AM

มันมี แกลลอลี่ รูปภาพครับ ผมได้ไม่กี่รูปเอง

ไม่แน่ใจเหมือนกันมั้ยครับ

แต่จริง ๆ ผมอยากได้ ตอน เปิด-จบ แต่ละตัว วาดแบบ ตอนเปิดเรื่องอะสวยดี

วาดยังงี้แปลก ๆ ไปเลย