`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

Archiepment อันนี้ใครได้บ้างแล้วครับ

jjibjoyce's Photo jjibjoyce 13 Feb 2009

เจออันนี้เข้าไปแทบไปไม่เปนเลยแค่ very hard ก้โคตรยากแล้วอะนี่ห้ามคอน
แถมเจอโกเคนอีก yoyo_71.gif

fuize's Photo fuize 13 Feb 2009

ต้องใช้ action replay อิอิ

teteety's Photo teteety 13 Feb 2009

โห achievement ยากกว่าโทรฟี่อีกแหะ

เพราะโทรฟี่มันมีแต่เคลียร์แบบบ hardest กับ โกเคน แต่กี่คอนก็ได้
ส่วนเคลียร์แบบไม่คอนก็ระดับ normal ขึ้นไปก็ได้แล้วครับ

kumagift's Photo kumagift 14 Feb 2009

ได้ละครับ Legendary Champion

ยกความดีความชอบให้จอยโยกไทยทำครับ
Edited by kumagift, 14 February 2009 - 12:54 AM.

TONBO's Photo TONBO 14 Feb 2009

อืม... AP อันนี้หินเหมิือนกันนะ
แต่ผมคิดว่า AP ที่ยากที่สุดคือได้ถ้วยทองใน challenge ทุกอัน เหอๆ

skseeker's Photo skseeker 14 Feb 2009

QUOTE (teteety @ Feb 13 2009, 10:39 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โห achievement ยากกว่าโทรฟี่อีกแหะ

เพราะโทรฟี่มันมีแต่เคลียร์แบบบ hardest กับ โกเคน แต่กี่คอนก็ได้
ส่วนเคลียร์แบบไม่คอนก็ระดับ normal ขึ้นไปก็ได้แล้วครับ

จะได้สู้กับโกเคนก็ต้องห้ามคอนอยู่แล้วครับ ไม่งั้นมันก็ตัดจบที่เซทเลยนิ
หรือว่า PS3 กะ Xbox ไม่เหมือนกันครับ ใครรู้ช่วยบอกที yoyo_71.gif

karasu's Photo karasu 14 Feb 2009

^
^
^

ก็ไปถึงโกเค็นให้ได้โดยไม่คอนจากนั้นจะแพ้โกเคนก็คอนก็ได้ไงครับ

ส่วนไม่คอนก็เล่นแบบไม่ต้องทำเงื่อนไขเจอโกเคนก็แยกกันจบได้ง่ายกว่า แต่ถ้าอยากทำครั้งเดียวก็จัดไปตามนั้นแต่มันจะยากกว่า อิอิอิ

kumagift's Photo kumagift 14 Feb 2009

ผมว่่าโกเคนคอมน่ะ
ห่วยที่สุดในสามตัว เพราะไม่มีโชริวเคนธรรมดา ท่าทุ่มก็ไม่มี yoyo_71.gif

เซทคอมน่าจะเก่งสุด
แต่ถ้าเราเอาเซท มาใช้เอง จะมีHPแค่750 เจอสะกิดนิดๆ หน่อยๆ ก็ตายได้
(อัลทิเมทอตอมมิคบัสเตอร์ ลด600+สกรูธรรมดาอีกทีก็ตายแล้ว)

TONBO's Photo TONBO 14 Feb 2009

โอ้จอร์จ วันนี้เจอคนเล่นโกเคนเทพมาก สไตล์ประมาณ อัดท่าธรรมดาแล้วแคนเซิลเป็นท่ากระโดดใส่(โชริวเคน +ปุ่มเตะ)
แต่เค้า mixed up ได้สุดยอดมาก ไหลลื่นมาก อารมณ์ประมาณ โดดใส่ๆ กดดันชะมัด เลยเก็ทว่าโกเคนมันคงต้องเล่นสไตล์นี้ถึงจะดีล่ะมั้ง
Edited by TONBO, 14 February 2009 - 05:50 AM.