`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

Trophy ของ Street fighter 4 ขึ้นหรือยังครับ

NeAx's Photo NeAx 13 Feb 2009

อยากถามคนที่เล่นแล้วน่ะครับ ว่า ถ้วยมันเด้งหรือยังครับ

Zmile's Photo Zmile 13 Feb 2009

ขึ้นแล้วครับ เมื่อวานเล่น Arcade อยุ่ดีๆก็มีคนเข้ามาท้า สู้ๆไปซักพักก็เด้งขึ้นมาเอง yoyo_73.gif

NeAx's Photo NeAx 13 Feb 2009

แต้งกิ้วครับ อ๊อค

เผื่อ จะเก็บ โทรฟรี่ เกมส์นี้

DarkGenji's Photo DarkGenji 13 Feb 2009

มาแล้ว เพราะผมได้เยอะเลย

EMON55's Photo EMON55 13 Feb 2009

มาแล้ว ได้ มา 1 ถ้วยเอง

persie's Photo persie 13 Feb 2009

อยากถามนิดนึงครับว่าสร้างห้องเล่นกับเพื่อน ทางระบบonline ได้แค่ห้องละสองคนเท่านั้นเหรอครับ กะจะช่วงเล่นในห้องเดียวกันสามคนเหมือนTAKKEN ซะหน่อย

Darkberry's Photo Darkberry 14 Feb 2009

ใช่ครับ ตอนนี้ถ้วยเด้งแล้ว ได้เพียบเลย

~veemail~'s Photo ~veemail~ 14 Feb 2009

เหมือนเห็นมีถ้วยนึงต้องตั้งห้องแบบทัวร์นาเมนต์ด้วยนะครับ
สงสัย ต้องรออัพแพทช์ให้ตั้งห้องแบบทัวร์นาเมนต์ได้ก่อน