`

Jump to content

รีซิสแทนท์สอง ลิมิเตท

15 replies to this topic

#1 tekkenman

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 12 February 2009 - 05:02 PM

มาแล้วววววววววว ตอนนี้ผมรู้ว่าใคร ๆ ก็ สตรีทสี่กัน แต่นี่ผมขอสวนกระแส เอานี่ไปเลยครับ ปกใหม่โซนหนึ่ง รีซิสแทนท์สอง โอ้ววววววววว ใครจะไปทนได้ ใครกัน ราคาไม่แพงงับ นับจากที่สิ่งได้มานับว่าคุ้มโคตรฮานาก้ามาก ๆ แน่ เหมาะแก่การสะสม ... เกมดี ๆ แบบนี้จะพลาดได้ไงล่ะจริงไหม

กล่องภายนอกดูเหมือนเก่าแต่จริง ๆ แล้วมันทำเป็นลายของมันครับ ทำให้ดูเก่า ๆ

v

แกะออกมาโอ้ววววววววว ภายในมันแจ่มปานนี้เลยเรอะ ไม่น่าเชื่อว่าจะยัดมาในกล่องเล็ก ๆ ใบนี้ได้ สุดยิดจริง ๆ เกมอื่นจะทำได้ไหมนะ

v

นี่ครับแผ่นเกมใหม่ ผมลองเล่นดูแล้ว เอไอฉลาดกว่าแผ่นเดิม แต่ตัวเกมทำให้ยิงได้ง่ายกว่าเดิมมากเลยครับ ใครมีสองเวอร์ชั่นก็ลองดูนะ

v

ตุ๊กตุ๋นไคเมร่าพร้อมฐานยืนสุดติ่ง แพคมาอย่างดี .. ดีมากซะจนไม่สามารถแกะออกมาโชว์ได้เลยเพราะตัวกล่องติดกาวเอาไว้ ไม่สามารถเลื่อนเข้าออกได้

v

แผ่นโบนัสเผยเบื้องหลังการทำไม่มีหมกเม็ด และมันไม่ใช่แผ่นปรกตินะงับ แต่เป็นแผ่นที่มีความจุสูงถึง 25 กิ๊กอยู่ในกระดาษแข็งไก่กาแพคนึง

v

สมุดภาพศิลป์แบบวายสกรีน .... ไม่น่าเชื่อว่าจะภาพแจ่มได้เพียงนี้ ดูแล้วมีความอิ่มเอมใจจนแทบจะไม่เล่นเกมกันเลย ไม่รู้ว่าวาดด้วยมือรึเปล่าแต่สวยมาก

v

เป็นไงล่ะ อยากได้กันรึยังครับ เกมนี้กราฟิกและการเล่นจัดกว่าเข้าขั้นเลยเหมือนกัน ที่สำคัญ ... น้ำสวยมากนะ ... เฉพาะน้ำน่ะ

สนนราคาราว ๆ 2,690 - 2,990 บาท ไม่แพงครับถ้าดูจากของต่าง ๆ ที่ได้มาแล้ว ใครที่ยังไม่มีเกมนี้รึว่ามีแล้วแต่อยากสะสมก็หวดกันได้เลยไม่ต้องลังเล

ปล.รอยแผ่นที่เห็นกับรอยที่กล่องมันเป็นลายของมันนะงับ ไม่ใช่โดนอะไรทำให้เป็นรอย

#2 YaKiZoBa

ふぅん・・・

• Royal Executive Members

Posted 12 February 2009 - 05:09 PM

โอ้ววววว ดีใจด้วยครับเทพตู่ ได้มาค่อนข้างถูกมากเลยนะครับ

ของผมได้มาแรกๆ รีบซื้อไปหน่อย โดนไปแพงเหมือนกัน แห่ะๆ

ตอนนี้ถ้าได้ราคานี้ก็น่าหวดสุดๆ เลยครับ คอนเฟิร์ม!!

#3 tekkenman

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 12 February 2009 - 05:59 PM

คุ้มซะยิ่งกว่าคุ้มอีกครับ yoyo_55.gif

#4 grasfersia

เซียนเกม

Posted 12 February 2009 - 11:40 PM

เอไอ ไม่เหมือนกับแผ่นปกติหรอครับ

#5 joe-limited

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 13 February 2009 - 12:13 PM

อิจฉา...คนมีชุด limited^^

#6 zxcv

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 13 February 2009 - 09:09 PM

QUOTE (grasfersia @ Feb 12 2009, 11:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เอไอ ไม่เหมือนกับแผ่นปกติหรอครับ

สงสัยเหมือนกันยิงง่ายขึ้นด้วย *-*" จริงอ่ะ yoyo_37.gif

#7 luckyboy

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Interests:Game & Wacth

Posted 13 February 2009 - 09:27 PM

ยิงง่าย จิงป่ะ

#8 Bigpao

Posted 14 February 2009 - 05:35 PM

โอ๊ะโอ แผ่น version2 จะหามาลองดีมั๊ยเนี่ย

#9 undkodlor

Posted 14 February 2009 - 07:17 PM

AI ฉลาดกว่าด้วยรึครับ เพิ่งรู้นะเนี่ย ผมก้อเล่นแผ่นเวอร์ชั่นนี้แหละครับ รู้แต่ว่าผมยังไม่จบเลย ดอง 5555555

#10 nc.meen

.. is over

Posted 14 February 2009 - 07:53 PM

พรุ่งนี้ไปหวดเล๊ยยยยย เห็นเขาบอกว่าแลค

#11 emag

หาอย่างอื่นทำ

Posted 16 February 2009 - 04:27 PM

ผมกำลังเล่นเกมนี้อยู่
งงกับตัวที่อยู่ในไข่ พอแตกปุ๊บ มันวิ่งเข้าใส่เราเลย แถมไม่สนใจจะไปทางเพื่อนเรา มารุมเราอยู่คนเดียว

ลองonline ก็มันดี ไม่แล็กน่ะ

#12 por360

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 17 February 2009 - 09:57 AM

สุดยอดเลยครับ เกมดีๆสนุกๆ หัวหน้าตัวเท่าตึก สุดยอดครับ

#13 superk559

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 19 February 2009 - 02:52 PM

กำลังเล่นอยู่เลยครับ เล่นได้วันละ 30 นาที ถึง ชม เกินกว่านั้น อวกครับ yoyo_77.gif

co-op หนุกมาก ไม่มีแล๊คเลย

#14 tekkenman

เซียนเกม

Posted 24 February 2009 - 11:08 PM

เอไอ เหมือนกันแหล่ะครับ .... แต่ผมจบมาก่อนเลยเล่นง่ายกว่าเดิม b6b25dc6.gif

#15 supernamax

SUPERNAMAX

Posted 16 March 2009 - 08:20 PM

ถ่ายด้วย กล้อง อะไร ครับ คุณ ตู่

#16 tekkenman

เซียนเกม

Posted 10 May 2009 - 10:14 PM

QUOTE (supernamax @ Mar 16 2009, 08:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ่ายด้วย กล้อง อะไร ครับ คุณ ตู่

กล้องหกล้านพิกเซลโกดักครับ yoyo_53.gif