`

Jump to content

ระบบออนไลน์ SF4 เป็นแบบเทคเค่นไหมครับ ถามหน่อย

2 replies to this topic

#1 Pasaniva14

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 12 February 2009 - 04:33 PM

คือ มี ห้อง Room party แบบเทคเค่นอ่ครับ แบบจุได้ หกคน รอรอบ ระหว่างรอ ก็แชทกันได้หมดทุกคน คนที่รอก็ชมเค้าดวลกันอะไรแบบนี้ครับ เป็นแบบนี้ไหมครับ หรือ เป็นแบบ SC อ่ะครับ
พอดีไม่เห็นมีคนพูดถึงระบบออนไลน์ด้านในเป็นแบบไหน yoyo_71.gif

#2 MusTanGZ

Learn to walk before you run.

• High Royal Executive Members

Posted 12 February 2009 - 04:46 PM

SC ก็เป็นแบบที่ท่านกล่าวมาไม่ใช่เหรอครับ yoyo_71.gif

#3 DarkGenji

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 13 February 2009 - 01:08 AM

ผมว่าระบบมันดีมากๆเลยนะ

เริ่มตั้งแต่มีระบบบอกความใกล้ไกลของคนเล่นเป็นรูปเหมือนสัญญาณมือถืออะ ถ้า2ขีดขึ้นไปก็เล่นได้ลื่นแล้ว

+มีโหมดคล้ายเล่นตู้เลย เล่นกับคอมซักพักจะมีคนมาท้าเราตลอด ทำให้เราไม่้ต้องรอ

ส่วน VS เนี่ยยังไม่ได้ลองเลย แต่คิดว่าน่าจะดีมาก