`

Jump to content

รายงานตัวหน่อยครับ SF4 เล่นตัวอะไรกันมั่ง

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 esslife

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 12 February 2009 - 09:50 AM

เด๋วเย็นนี้ไปซื้อแผ่นครับ กะลังเห่อ ที่บ้านเพิ่งจะ on line ได้

ผมเล่น zangief กับ e honda เป็นหลักครับ
อ้อ กะว่าจะลองหัดเล่น zagat ด้วยอ่ะ (ภาคนี้เท่มากกกกก)
yoyo_24.gif yoyo_24.gif

แล้วพี่ๆน้องๆเล่นตัวอะไรกันครับ
เจอใน on line ก้อเพลาๆมือหน่อยนะครับ อิอิ

ปล. game tag ผม Esslife ครับ add มาได้เลยครับ เล่นประมาณหลัง 3 ทุ่มครับ
ขอบคุณครับ