`

Jump to content

ผมเล่นRanked match ไม่ได้ ใครเป็นบ้าง

2 replies to this topic

#1 Daz

นักเล่นเกมคนเดียว

• High Royal Executive Members

Posted 12 February 2009 - 12:21 AM

ผมเล่นRanked match ไม่ได้อ่ะคับ มันขึ้นว่า unable to join แต่เล่นPlayer match ได้นะ ใครเป็นบ้าง

ใครทำได้บอกวิธีหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

#2 teteety

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 12 February 2009 - 12:58 AM

น่าจะเป็นที่เน็ทบ้านเราครับ ผมแดง 1 ขีด แต่เล่นได้ แลคๆ นิดหน่อย แต่รับไม่ได้ เพราะเสียจังหวะมาก

เล่นกับคนไทยด้วยกันก็มีจังหวะแลคเหมือนกัน พรุ่งนี้ลองใหม่ ง่วงแล้ว เมาหมัดชาวบ้านด้วย

เน็ท TOT 2Mb ครับ

#3 Daz

นักเล่นเกมคนเดียว

• High Royal Executive Members

Posted 12 February 2009 - 09:59 AM

QUOTE (teteety @ Feb 12 2009, 12:58 AM) <{POST_SNAPBACK}>
น่าจะเป็นที่เน็ทบ้านเราครับ ผมแดง 1 ขีด แต่เล่นได้ แลคๆ นิดหน่อย แต่รับไม่ได้ เพราะเสียจังหวะมาก

เล่นกับคนไทยด้วยกันก็มีจังหวะแลคเหมือนกัน พรุ่งนี้ลองใหม่ ง่วงแล้ว เมาหมัดชาวบ้านด้วย

เน็ท TOT 2Mb ครับ

ถ้าเป็นที่เนทก็โอเคนะคับ เพราะเล่นPlayer ส่วนใหญ่ถ้าอีกคนไปจากไปก่อนก็ลื่นปื๊ดคับ