`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

ST4 เล่นชุนลีไม่ได้เเฮะ

WinZero's Photo WinZero 11 Feb 2009

ซื้อมาสองเเผ่นอ่ะ ฝากเพื่อนด้วย เล่นอยู่กะเพื่อนหลายๆตัวโอเคหมด เเต่พอเล่นชุนลี ไม่ยอมเข้าฉากสู้ เครื่องไม่ค้างนะ เเต่โหลดไม่ไป
เป็นทั้งสองเเผ่น เวงกำ yoyo_71.gif

kawee's Photo kawee 11 Feb 2009

yoyo_01.gif ผมซื้อที่เมเปิ้ลก็เล่นได้ไม่มีปัญหาใช้ชุนลีเตะเท้าไฟใส่คอมมันจิงจิง

Genocide Fang's Photo Genocide Fang 12 Feb 2009

โหลดมาเขียนเองไม่มีปัญหานะครับ

danny21's Photo danny21 12 Feb 2009

เหมือนแผ่นของผมเลยครับ เซ็งเจงๆ พอขึ้นตัว ชุนลี มา ดันค้าง

Genexix's Photo Genexix 12 Feb 2009

เผามาเล่นเองไม่เป็นเช่นกันครับ yoyo_73.gif

Devil Putixx V0.2 Beta's Photo Devil Putixx V0.2 Beta 12 Feb 2009

เพื่อนผม โหลดมาเขียนเองเหมือนกัน แต่เข้า ดู เดโม้ ไม่ได้

Midorichan's Photo Midorichan 12 Feb 2009

เอ เป็นเฉพาะเวลาเลือกชุนลีรึเปล่าคะ?
เมื่อวานกลับบ้าน เผาแผ่น แล้วลองเล่นดู.....ก็เล่นได้ปกติ ลองเล่น 3 ตัว เคน ริว ไกล์ ก็มีอนิเมให้ดูก่อน...แถมเล่นจบไปรอบนึงแล้ว...อิอิ.. :E

Devil Bear's Photo Devil Bear 12 Feb 2009

ไร้ท์เองเมื่อคืนที่ลองก็เล่นได้ปกตินะครับ

jjibjoyce's Photo jjibjoyce 12 Feb 2009

ไรท์เองไม่มีัปัญหาอะไรเลยครับเล่นจบไป 7 ตัวแล้วมันมากภาคนี้