`

Jump to content

เห็นว่าKOF98จะมีให้โหลดทางxb live เหรอครับ

2 replies to this topic

#1 Pry

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 09 February 2009 - 12:37 PM

จะมีให้โหลดจริงหรือป่าวครับ ชอบภาคนี้มากครับ

แล้วตัวที่เอามาให้โหลดมันตัวเดียวกับps2ป่าวครับ

#2 the red

face of troll

• Moderator?

Posted 09 February 2009 - 01:50 PM

จริงครับ จะเป็นภาคUltimateที่ปรังปรุงใหม่แล้วด้วย เซ็งมากที่ไม่ยอมลงPSN

ก่อนหน้านี้ว่าจะหวดแท้มาเล่นแบบอัพสเกล และว่าจะเอามาลองออนไลน์ด้วย (แต่ก็ทำไม่ได้) คงเสียดายตังชิบเป๋ง

#3 karasu

[TGRN]Phantasy Post

• Royal Executive Members

Posted 09 February 2009 - 03:12 PM

มาแน่ครับ ผมก็รอซื้ออยู่ ปัญหาคือไม่รู้มันเข้า US อ่ะป่าว น่าจะเข้านะ เกมอื่นก็มากันหนิ ^^"