`

Jump to content

มาคุยเกี่ยวกับ SC:DA LIVE กันครับ

2 replies to this topic

#1 KappaMan

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 31 October 2006 - 01:06 PM

พึ่งจบแบบ Single player ครับ เลยมาลองเล่น online เมื่อคืน สนุกดีครับ เสียดายเล่นได้แค่ 6 คน :sleep

เล่นเป็น Spy นี่ตื่นเต้นสุดๆครับ เวลาแฮคคอมฯเนี่ย เพราะมันใช้เวลาแฮคนานเหลือเกิน กลัวก็กลัวทหารมันเจอ พอมันเจอก็ต้องวิ่งหลบปีป่ายไปตามซอกหลืบไปก่อน พอมันไปแล้วค่อยกลับมาแฮคต่อ ยิ่งเจอพวกหุ่นค้นหาของมันนี่แสบสุดๆครับ ระเบิดตัวเองได้ด้วย มุดเข้า ออก ตาม ท่อ ตามซอกได้เหมือน spy เลย :her

เล่นเป็นทหารนี่ผมไม่ค่อยชอบเลยอะครับ เล็งยิง แบบ FPS ไม่เก่งอะครับ ถ้าเป็นคุณ Thaiger มานำหน่วย ทหารนี่คงชนะได้ง่ายๆ อิอิ

ไปเล่นกับฝรั่ง มันเป็น Spy นี่มันไม่แฮคเลยอะครับ มันตามล่า ตามฆ่าทหารอย่างเดียวเลยครับ น่ากลัวมาก กระโดดหลบไปมา หายแว๊บไปโผล่ข้างหลังเราโดดหักคอซะแล้ว แล้วมันจะมารุมอะครับ 3 ประสาน เหมือนนินจาจริงๆ น่ากลัวมากครับ แถมพอเราSpyตายหมดมันชอบมาบุกดักซุ่มรอถึงฐาน Spy เลยอะครับ เกิดกี่ครั้งๆ นี่โดนมันหักคอตายหมดครับ เศร้าจริงๆ :cry

อยากลองเล่นกับเพื่อนคนไทยบ้างอะครับ แต่ไม่รู้ต้องรออัพเดท Dashboard ว่าปลอดภัยมั้ยถึงเมื่อไรอะครับ :cry2

#2 ModZx

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 31 October 2006 - 09:50 PM

ยังไม่ได้ลอง live เลยอ่า ใครเล่น add มาหน่อย

#3 ar_joke

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 31 October 2006 - 09:56 PM

:angry ไม่ได้เล่นเป็น spy โดนจับหักคอเลย

:ohmygod :ohmygod

แต่เล่นเป็น spy :aha: :aha: