`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

โปรโมชั่น วันเกิด ผับไหนเปิดเหล้าฟรีบ้างคะ?

J@N!St's Photo J@N!St 31 Jan 2009

แถวๆ ทองหล่อ เอกมัย อะค่ะ น้องสาวอยากเลี้ยงวันเกิดเพื่นปีแรกที่ผับ

หรือ พี่ท่านไหนเส้นใหญ่แนะนำทีนะคะ 55+

auhibs's Photo auhibs 31 Jan 2009

คือ อันนี้บอกตามตรงว่าผมพอมีนะ แต่ว่ามันน่าเกลียดน่ะครับ คือแถวทองหล่อเอกมัยรายได้ต่อโต๊ะ มันหลายพันนะ ถ้าไปเปิดเหล้าฟรี กำไรเค้าหายไปเป็นพัน แถม นี่วันเกิด ต้องหลายคนแน่ๆ มันไม่ใช่แค่หลักร้อยน่ะสิ มันหลักพันที่รายได้เค้าจะหายไป

น่าจะยากนะ ยังไงก็hbd น้องด้วย

JaoTuaPuan's Photo JaoTuaPuan 02 Feb 2009

บสงที่อาจะมีเหล้าฟรีให้1ขวดครับ
แต่ไม่ใช่พวดลิตรนะครับ

ที่เหลือก็คงเป็นลดเปอร์เซ็นไป

J@N!St's Photo J@N!St 04 Feb 2009

แหะ ขอบคุณนะคะ พอดีไปมาแล้วเปิดเหล้าฟรี 1 ขวด 75ml (ไม่ถึงลิตร) กับ ส่วนลดอีก 15% ร้านแถวนั่งเล่น yoyo_55.gif

JoeTh's Photo JoeTh 09 Mar 2009

ร้านพวกนี้ กำไรเยอะจะตาย

juja's Photo juja 05 Apr 2009

Muse วันเกิดเปิดเหล้าอะไรก็ได้ ฟรีเหล้าเหมือนกันอีก 1 ขวด