`

Jump to content

อยากทราบว่า มีขายไหมครับ

1 reply to this topic

#1 onetwoshow

Party Party

• High Royal Executive Members

Posted 31 January 2009 - 05:39 AM

มันจะคล้ายด้ามจับของHori แต่จะมีแบตในตัวทำให้ Psp ล่นได้เป็น10ชั้วโมง ครับ

ไม่ทราบว่าขายที่ไหนมั้งครับ เจอแต่คล้ายด้ามจับธรรมดาแต่ไม่มีแบต อิอิอิ

ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบ

#2 auns555

นักเล่นเกมชั้นครู

• High Royal Executive Members

Posted 01 February 2009 - 11:18 AM

ไม่เคยเห็นเหมือนกันครับ

ในไทย มีแต่แบ็ตความจุ 2200 มิลลิแอมป์ครับ
ซึ่งใน แพ็คเกจ จะแถมฝาปิดแบ็ตมาให้ด้วยครับ

ราคาไม่เกิน 2000 บาทได้ครับ
ของแท้จากโซนี่นะ