`

Jump to content

สอบถามเรื่อง Projector ครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Tonkza

MTFBWY

• High Royal Executive Members

Posted 27 January 2009 - 10:41 AM

มีคนเอา projector มาเสนอขายที่บริัษัท พร้อมจอเลยครบเซ็ท เค้าว่ามันเป็นแบบ แสงดำ คือถ้าไม่มีจอรับ ก็จะไม่มีแสง เพราะฉะนั้นจอเราจะทำเป็นรูปอะไรก็ได้ เหมาะกับการทำดิสเพลย์ แต่ทีนี้เค้าขายทั้งเซ็ทอะครับ มีเครื่องเล่นมีเดียด้วย แล้วก็ค่าใช้จ่ายรายเดือน ทีนี้ผมอะทำโปรดักชั่นให้ออฟฟิศอยู่แล้ว แล้วเห็นเครื่องที่เค้าเอามาโชว์ก็เป็น acer แต่ก้ไม่รู้ว่ารุ่นอะไร

ท่านใดพอจะมีข้อมูลมั้ยครับ ราคาเฉพาะเครื่องจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ ผมเห็นที่เซ็นเตอร์พอย์ เซ็นทรัลเวิร์ล ตรงเมเจอเก่าก็มีจอประมาณนี้อยู่ แต่เป็นยี่ห้อ NEC แสดงว่ามันเป็นเทคโนโลยีใหม่ใช่มั้ยครับ