`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

แผ่นแท้บลูเรย์เยอะเกิน เปิดไม่ทันเลยจริงๆ

krt's Photo krt 25 Jan 2009

บ้านอยู่แถวไหนครับ ผมจะไป yoyo_29.gif ขนให้หมดเลย 555

ปล. ว่าแต่ทำไมบนโต๊ะคอมต้องมีกล่องทิชชู่ นะครับ yoyo_64.gif ของผมมีแต่บนโต๊ํะกินข้าว

vutt's Photo vutt 25 Jan 2009

คำเดียวสั้นๆว่า สุดยอด

tekkenman's Photo tekkenman 25 Jan 2009

มีดีก็ต้องอวดครับ มันก็คือความพอใจของผู้สะสม "ทำให้คนอื่นอิจฉา ดีกว่าอิจฉาคนอื่น" d16c4689.gif

ห้องสวยโคตร ๆ เหมือนในหนังสืออะไรแบบนั้นเลย .... สุดยอดครับ จนไม่รู้ชมรึว่าติอะไรดี b6b25dc6.gif

nightdao's Photo nightdao 25 Jan 2009

คนรวยนี่ทำอะไรก็ไม่ผิดนะครับเนี่ย lol

lek's Photo lek 25 Jan 2009

อย่าไปคิดว่าอวดห้องกันเลยครับ
แต่ห้องคุณพี่เค๊าก้องามหยดจริงๆ

Machismo's Photo Machismo 25 Jan 2009

yoyo_65.gif โอ้พระเจ้า...เยอะดีแท้
บ้านสวยครับ

rungnapa's Photo rungnapa 25 Jan 2009

กี่หน้าแล้วเนี้ยะ ฮอทจริงๆ yoyo_67.gif

slowbeat's Photo slowbeat 25 Jan 2009

จัดห้องได้สวยมาก แต่..... นั่งเ่ล่นคอมแบบนั้นไม่ปวดหลังเหรอครับ ?

ruicosta's Photo ruicosta 25 Jan 2009

ผมเดาว่าคงไม่ใช่บ้านจขกท.จริงๆหรอก มีปัญญาทำบ้านสวยซื้อแผ่นเยอะขนาดนั้น คงสามารถคิดหัวข้อที่เข้าท่ากว่านี้ในการโพสท์แน่นอน

แต่บ้านในรูปสวยดีจริงๆ yoyo_24.gif

LDS Drive's Photo LDS Drive 25 Jan 2009

รวยจังเยย

ว่าแต่หัวกระทู้กับข้างในนี่คนละเรื่องกันเลยนะ yoyo_29.gif

Jin's Photo Jin 25 Jan 2009

QUOTE (poo9 @ Jan 25 2009, 08:06 AM) <{POST_SNAPBACK}>
น่าอิจฉามากๆครับ แต่ก็จะว่าไป จำนวน ก็พกับที่บ้านผมเลยนะ....

แต่จะกลับกันตรงที่ ส่วนใหญ่เป็นของ 360 (ก็อบแท้ๆ) ครับ.... T_T

พี่เชื่อไหมว่า แผ่นแท้กับแผ่นก๊อบของ 360 ผมมีไม่ถึง 15 เกม

Boku_no_natsuyasumi's Photo Boku_no_natsuyasumi 25 Jan 2009

ถามจริงๆ ครับ ทำมาหากินอะไรอะครับ โคตรรวยเลยน่าอิจฉามากๆครับบ

หรือชาติที่แล้วทำบุญด้วยอะไรครับ ผมจะไปทำในชาตินี้บ้าง ชาติหน้าจะได้เป็นแบบคุณ

โหแผ่น PS3 70 กว่าแผ่นเท่าไหรฟะนั่น

proskuneo's Photo proskuneo 25 Jan 2009

บ้านสวยจังค้าบบบบบ 4e5dd44a.gif

zuza's Photo zuza 25 Jan 2009

เอ้ ทำมัย ตาเรามันร้อนๆ นะ yoyo_29.gif

ป.ล. ห้องสวยมากครับ yoyo_23.gif

Guitar_O+'s Photo Guitar_O+ 25 Jan 2009

ห้องสวยนะครับ
modern ดี
ย้ายเข้าไป naked room ดีกว่ามั้ง ......

donutpla2's Photo donutpla2 25 Jan 2009

แหม เห็นแล้วอยากถ่ายรูปมาอวดบ้างจัง yoyo_29.gif

แต่คิดอีกทีไม่เอาดีกว่ากลัวคนหัวเราะ yoyo_31.gif

Tokuro's Photo Tokuro 25 Jan 2009

โอ๋ แผ่นเกมกับหนังเยอะจริงๆ เห็นแล้วอยากมีแบบนี้มั้งเลยอ่ะ

roger's Photo roger 25 Jan 2009

ถ้าทั้งหมดนี่คือเงินน้ำพักน้ำแรงตัวเองทั้งหมด ก็สุดยอดไปเลยครับ yoyo_37.gif

gt41's Photo gt41 25 Jan 2009

ถือ เป็นแนวทาง ในการจัดบ้านแล้วกันคับ โลงๆ สบายๆ ปวดหลังๆ (ก็ Mac อยู่กลางโต๊ะแบบนั้น)

ผมก็คงเก็บความอิจฉา เป็นแรงส่ง ให้ตัวเอง มีแรงทำงาน เพิ่มขึ้น ขยันขึ้นเท่านั้นครับ คนเราเมื่อความพร้อม

มันมา ก็คงจะมีได้เช่นกัน ...

สู้ๆ นะครับ ใครที่เป็นแล้วอยากมีแบบนั้นบ้าง เราก็พึงระลึกไว้ได้ว่า ถ้าไม่เกิดมาแล้วรวยเลย ก็ต้องออกแรง
ไม่งั้นก็ไม่มีทางรวย ...

แต่ชีวิต นี้ผมว่า วัตถุนิยม เกินไป มันก็อาจจะไม่มีความสุข ก็ได้นะครับ ... สำหรับผม เอาแต่พองามดีกว่าครับ ...

ugrits's Photo ugrits 25 Jan 2009

บ้านจัดดีเกินไปครับ ทำให้รักษาลำบาก ให้ผมอยู่บ้านแบบนี้
ผมขออยู่ธรรมดาดีกว่า อยู่แบบนี้แล้วอึดอัดครับ