`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

มาดูอีกอย่าง GameMag ของผม

verjil's Photo verjil 16 Feb 2009

QUOTE (MoDiFy @ Feb 15 2009, 02:50 AM) <{POST_SNAPBACK}>
นับถือความ "กล้า" สะสมครับ เพราะของมันไม่ค่อยน่าสะสมเท่าไร

ก็ว่างั้นเหมือนกันครับ

narutohero's Photo narutohero 19 Feb 2009

ทำไมเยอะขนาดนี้

miijii's Photo miijii 20 Feb 2009

เอิ๊กๆๆ หลายคน ต่างก็มีความชอบไม่เหมือนกันครับ
เหมือนผมอ่ะ เคยอ่าน EGM นะ แต่ก็เฉยๆ มันชอบไม่เหมือนกัน

ม่ะเป็นไรหรอกครับผม โลกส่วนตัวของแต่ละคน

หนุ่มรถไฟมือใหม่แมน's Photo หนุ่มรถไฟมือใหม่แมน 20 Feb 2009

คนเราชอบไม่เหมือนกัน อย่าไปว่าคนอื่นที่เขาชอบไม่เหมือนเราสิ

hero's Photo hero 26 Feb 2009

ถ้าจะปล่อยบอกผมนะครับ สนใจเอาไปดูแลต่อ b048a2d2.gif

arterart's Photo arterart 10 Mar 2009

ผมเคยซื้อเก็บเยอะเต็มตู้มาก ทั้ง MG ทั้ง GM พอจะหยิบมาดูเท่านั้น
นรกมาเยือน ปลวกกินจากด้านในครับ -_-'' ด้านนอกเนียนมาก มันไปเรียนมาจากสำนักไหน
ต้องโล๊ะทิ้งหมดเลยครับ เศร้า

~๐๐lek๐๐~'s Photo ~๐๐lek๐๐~ 15 Mar 2009

yoyo_16.gif พอเรียงเป็นตั้งแล้วสันมันก็สวยดีนะครับ

SlipknoT's Photo SlipknoT 07 Apr 2009

โหไอ้ที่ไม่ได้แกะเยอะจังครับ

ugrits's Photo ugrits 08 Apr 2009

กรำ มั่นคงหนักแน่นจริง ๆ ครับ เก็บมาเป็นสิบปี นับถือ ๆ

tre's Photo tre 03 Jun 2009

QUOTE (Boon666 @ Feb 3 2009, 01:33 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เข้าเน็ตหาข่าวยังเร็วกว่ารอซีนอีก

ผมก็เหมียนกัน

daonua's Photo daonua 18 Jun 2009

ชั่งกิโล เปิดท้ายขายของผมแระ

araleman's Photo araleman 18 Jun 2009

QUOTE (miijii @ Feb 20 2009, 09:17 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เอิ๊กๆๆ หลายคน ต่างก็มีความชอบไม่เหมือนกันครับ
เหมือนผมอ่ะ เคยอ่าน EGM นะ แต่ก็เฉยๆ มันชอบไม่เหมือนกัน

ม่ะเป็นไรหรอกครับผม โลกส่วนตัวของแต่ละคน

เจ๋งมากครับ

ตัวผมสะสมตั้งแต่ เล่ม95 พอ 2-3ปีต่อมาโดนน้ำท่วมหมดกัน ยังดีที่เมื่อไม่กี่เดือนก่อนมีท่านนึงยก gamemag จำนวนมากให้ผม

ทำให้เก็บได้ครบซะที(ตั้งแต เล่ม95 เหมือนเดิมเลย) ผมก้อเก็บ เมก้า ด้วยนะ แต่แค่บางเล่มเท่านั้น

ขอเชียร์ให้เก็บต่อไปนะครับ 555

miijii's Photo miijii 29 Aug 2009

QUOTE (araleman @ Jun 18 2009, 03:56 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เจ๋งมากครับ

ตัวผมสะสมตั้งแต่ เล่ม95 พอ 2-3ปีต่อมาโดนน้ำท่วมหมดกัน ยังดีที่เมื่อไม่กี่เดือนก่อนมีท่านนึงยก gamemag จำนวนมากให้ผม

ทำให้เก็บได้ครบซะที(ตั้งแต เล่ม95 เหมือนเดิมเลย) ผมก้อเก็บ เมก้า ด้วยนะ แต่แค่บางเล่มเท่านั้น

ขอเชียร์ให้เก็บต่อไปนะครับ 555

เก็บทุกเล่มแน่นอน ค่ายอื่นม่ะค่อยโดนจาย
ใครจะว่ายังก็นะ ก็มันของรักของข้า นี่

esonic's Photo esonic 09 May 2013

นี่แฟนพันแท้เลยนะครับ

gchoi's Photo gchoi 12 Jun 2013

วันไหนอยากอ่านเล่มล่างๆนี่คงรือเหนื่อยเลย :punch:

banz's Photo banz 03 Jul 2013

ผมเคยสะสมอยู่ช่วยนึงประมาณ 4 ปีมั้งครับที่เก็บสะสมทุกฉบับเอาไว้อ่านข่าว PS2 แล้วก็เลิกสะสมไปตอนนี้ช่างกิโลขายไปหมดแบ้วว :r38:

titipan's Photo titipan 12 Aug 2013

ขอบอกว่าของผมนี่ เวลาย้ายบ้านทีนี้ของที่หนักที่สุดเวลาขน คือ หนังสือ เกมนี่แหละครับ ทั้งโทนโบ เมก้ารุ่นแรก ยันล่าสุด ฮอบบี้แอนเกม ทีวีเม็ก ฮอบบี้แอนทอย และที่เสียใจที่สุดคือ เก็บไว้คิดว่าดีที่สุดแล้ว นึกครึ้มอยากเอามาอ่าน ..... :r52: อ่าาาาา แม่เจ้า แมมเหลือแต่ปกนอกเล่มบนสุดกับสันที่มันซ้อนกัน ออกแรงยกซ่ะ หงายท้อง ..ปลวก รับไปหมดเลยครับ ป่านี้มันคงนั่งเล่น แพล 2 อยู่มั้ง