`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

มาดูอีกอย่าง GameMag ของผม

miijii's Photo miijii 24 Jan 2009

ซื้อมานานแล้วครับ ตั้งแต่เล่ม3
ตอนนี้ล่าสุดเลยคือ 512 ซื้อมา หลาย 10ปีแล้ว
ชอบ ถอนตัวไม่ขึ้น มาดูกันเลย
ยังอยู่ในถุงเกือบทุกเล่มเลย

YaKiZoBa's Photo YaKiZoBa 25 Jan 2009

เยอะมากครับ - -'' ผมก็เคยติดตามมาระยะนึงนะครับ มีประมาณเกือบร้อยเล่มได้มั้งครับ

แต่แกะดูหมดนะครับ

spiderman3's Photo spiderman3 25 Jan 2009

ของผมก็เยอะแต่แม่แอบเอาไปทิ้งเกือบหมดเลย 0eeeff42.gif

ร้องให้ตั้งหายวัน

BobbY_MugeN's Photo BobbY_MugeN 25 Jan 2009

นี่คืออ่านแล้วเก็บใส่ถุง หรือยังไม่แกะเลยอ่ะครับ ?!

omny's Photo omny 25 Jan 2009

I bought since vol.1 til now...512...and still counting... yoyo_79.gif

miijii's Photo miijii 25 Jan 2009

QUOTE (BobbY_MugeN @ Jan 25 2009, 03:32 PM) <{POST_SNAPBACK}>
นี่คืออ่านแล้วเก็บใส่ถุง หรือยังไม่แกะเลยอ่ะครับ ?!

ดูเสร็จก็เก็บใส่ถุงครับ เวลาไปซื้อก็จะ หยิบมาพิจารณา มุมต่างๆ
มีกี่เล่มหยิบมาดูหมด จนคนอื่นเค้ามอง แฮ่ๆๆ
อยากได้เนี๊ยบๆๆ yoyo_53.gif

kikuntin's Photo kikuntin 25 Jan 2009

เยอะมากเลยครับผมเองก็ซื้ออยู่ช่วงหนึ่ง แต่ตอนนี้เลยซื้อไปแล้ว

vitokub's Photo vitokub 26 Jan 2009

ตกใจนึกว่าแบบไม่เคยแกะถุงเลยซะอีกแต่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ

naknaknak's Photo naknaknak 30 Jan 2009

อย่าเอาไปชั่งกิโลขายนะ

consolehuman's Photo consolehuman 31 Jan 2009

เยอะมาก ชอบเกมแมกที่ออกปกสวยดี ช่วงม.ต้นซื้อแต่เกมแมก พอมาม.ปลายหันไปซื้อแต่เมก้า ส่วนตอนนี้ไม่ซื้ออะไรทั้งนั้น เปลืองตังอ่ะ

Boon666's Photo Boon666 03 Feb 2009

เข้าเน็ตหาข่าวยังเร็วกว่ารอซีนอีก

thinkmean's Photo thinkmean 03 Feb 2009

เห็นแล้วยอมเลยครับ...
ผมไม่เคยอะไรขนาดนี้...

SeaValue's Photo SeaValue 05 Feb 2009

โห. . . .

TonytonyChopper9's Photo TonytonyChopper9 15 Feb 2009

เยอะจริงๆ แต่ซื้อมาหลาย 10 ปี แล้วอายุ d582d79f.gif

MoDiFy's Photo MoDiFy 15 Feb 2009

ชั่งโลขายไปแล้วผม

นับถือความ "กล้า" สะสมครับ เพราะของมันไม่ค่อยน่าสะสมเท่าไร

DavidMegadeth's Photo DavidMegadeth 15 Feb 2009

QUOTE (MoDiFy @ Feb 15 2009, 02:50 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ชั่งโลขายไปแล้วผม

นับถือความ "กล้า" สะสมครับ เพราะของมันไม่ค่อยน่าสะสมเท่าไร

ผมว่าหนังสือมันก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนะครับ!!.......ผมว่าคุณคงไม่ค่อยเล่นเกมของ DS กระมังเลยไม่ค่อยอ่านค่ายนี้!!

และที่สำคัญ ผมว่าคุณไม่น่าไปพูดเชิงดูถูกของที่เค้าสะสมนะครับ......ความหมายมันออกมาแบบนี้จริง
ๆ เกรงว่า จขกท.จะเสียน้ำใจ!!

MoDiFy's Photo MoDiFy 15 Feb 2009

QUOTE (DavidMegadeth @ Feb 15 2009, 01:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมว่าหนังสือมันก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนะครับ!!.......ผมว่าคุณคงไม่ค่อยเล่นเกมของ DS กระมังเลยไม่ค่อยอ่านค่ายนี้!!

และที่สำคัญ ผมว่าคุณไม่น่าไปพูดเชิงดูถูกของที่เค้าสะสมนะครับ......ความหมายมันออกมาแบบนี้จริง
ๆ เกรงว่า จขกท.จะเสียน้ำใจ!!

ไม่ได้ไปดูถูกครับ แล้วเกม DS ผมเล่นมาก่อนเครื่องอื่นเลยน่า yoyo_71.gif
แต่หนังสือ GM ถ้ามันเทียบกับยี่ห้ออื่น มันค่อนข้างแย่นะครับ ผมเรียกว่ามันไม่ค่อยคุ้มราคาแล้วกัน
เพราะหลังจากผมได้อ่าน EGM แล้วมันคนละโลกเลยอ่ะ (จริงๆมันคนละราคา แต่ก็นะ -*-)

ที่ผมบอกเลิกเก็บนี้คือหลังจากพี่แกขึ้นราคาหนังสือนะครับ คือเมื่อไม่นานมานี้เอง ก่อนนห้านี้ผมก็ยังซื้ออยู่นะ

DavidMegadeth's Photo DavidMegadeth 15 Feb 2009

QUOTE (MoDiFy @ Feb 15 2009, 03:41 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ได้ไปดูถูกครับ แล้วเกม DS ผมเล่นมาก่อนเครื่องอื่นเลยน่า yoyo_71.gif
แต่หนังสือ GM ถ้ามันเทียบกับยี่ห้ออื่น มันค่อนข้างแย่นะครับ ผมเรียกว่ามันไม่ค่อยคุ้มราคาแล้วกัน
เพราะหลังจากผมได้อ่าน EGM แล้วมันคนละโลกเลยอ่ะ (จริงๆมันคนละราคา แต่ก็นะ -*-)

ที่ผมบอกเลิกเก็บนี้คือหลังจากพี่แกขึ้นราคาหนังสือนะครับ คือเมื่อไม่นานมานี้เอง ก่อนนห้านี้ผมก็ยังซื้ออยู่นะ

จ้า!!....ผมเองก็ไม่ได้จะว่าอะไรท่านหรอกครับ 875328cc.gif เพราะผมเองก็เคยซื้อ GM มายาวนานอยู่ช่วงนึง......แต่ตอนนี้ก็เลิกซื้อแล้วเหมือนกับท่านแหละครับ!!

แต่พอเห็น จขกท.ที่เหนียวแน่นแบบสุดๆอย่างนี้ แสดงว่าจขกท.เค้าชอบมากจริงๆ กลัวเค้าจะเสียน้ำใจเท่านั้นแหละครับ!!

QUOTE (DavidMegadeth @ Feb 15 2009, 10:23 PM) <{POST_SNAPBACK}>
จ้า!!....ผมเองก็ไม่ได้จะว่าอะไรท่านหรอกครับ 875328cc.gif เพราะผมเองก็เคยซื้อ GM มายาวนานอยู่ช่วงนึง......แต่ตอนนี้ก็เลิกซื้อแล้วเหมือนกับท่านแหละครับ!!

แต่พอเห็น จขกท.ที่เหนียวแน่นแบบสุดๆอย่างนี้ แสดงว่าจขกท.เค้าชอบมากจริงๆ กลัวเค้าจะเสียน้ำใจเท่านั้นแหละครับ!!

เมื่อเราเข้าใจกันดีแล้ว เรามาสานต่อความสัมพันธ์กันหน่อยไหมครับ yoyo_29.gif

DavidMegadeth's Photo DavidMegadeth 16 Feb 2009

QUOTE (MoDiFy @ Feb 15 2009, 11:37 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อเราเข้าใจกันดีแล้ว เรามาสานต่อความสัมพันธ์กันหน่อยไหมครับ yoyo_29.gif

อุ๊ย เขินนน!! b6b25dc6.gif