`
←  Test Drive Unlimited
Logo
»

แผนที่ showroom , tunner สำหรับมือใหม่ครับ

TONBO's Photo TONBO 29 Oct 2006

แผนที่อาจจะดูไม่ค่อยละเอียดเท่าไหร่ แต่ถ้าเทียบดูกับแผนที่จริงในเกมก็จะทำความเข้าใจได้ไม่ยากครับ
ส่วนลิงค์ข้างล่างเป็นตารางเปรียบเทียบของรถต่างๆครับ
>> Car Details <<

ZealDrum's Photo ZealDrum 04 Jan 2007

ท่านนี่ เซียน TDU จริงๆ เลยน่ะฮะ

penjo's Photo penjo 15 Feb 2007

ขอบคุณ คุณ Tonbo มากครับ

jayluminous's Photo jayluminous 21 Feb 2007

ผมว่าคุณโอ เซียนแทบทุกเกมมากกว่าครับ แหะๆ

gotama's Photo gotama 27 Mar 2007

ดูลิงค์ตารางไม่ได้ครับ