`

Jump to content

พวกรถคอนเซปท์ ทำยังไงถึงจะได้มาครับ

1 reply to this topic

#1 TONBO

Quit.

• High Royal Executive Members

Posted 27 October 2006 - 07:52 PM

หรือว่าได้แค่ลองขับเท่านั้นครับ :kanoiyom

#2 xbox man

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 27 October 2006 - 08:05 PM

ต้องแข่งพวกโหมดต่างๆให้จบครับ(ถ้วยทองนะ)ซึ่งแต่ละโหมดก็จะให้รถต่างกันไป
ผมได้ครบหมดแล้วครับ :aha: แต่จำไม่ได้นะว่าโหมดไหนให้รถอะไรบ้าง
อ้อ..ลืมไปว่าจริงๆมันบอกครับว่าทำไงจะได้มา ลองเลือกรถแล้วกดซื้อเลยครับจะมีข้อความสีแดง
บอกว่าเราต้องจบโหมดไหนถึงจะได้มา จบแล้วเข้าโชรูมมาเอาไปฟรีๆเลยครับไม่ต้องซื้อ :hihi