`

Jump to content

รบกวนหน่อยครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 superton20

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 05 January 2009 - 11:13 PM

ตามนั้นเลยครับ
คือไม่ได้เปิดเล่นมานาน พอมาเปิดปรากฏว่าวีโมทที่ใช่เล่นทุกทีเปิดไม่ติด ลองเอาถ่านไปใส่อีกวีโมทนึงก็เปิดติด
ลองเอาถ่านใหม่มาเปิดก็ยังเปิดไม่ติด ลองกดแช่ก็ไม่ติด กดอะไรก็ไม่มีไฟกระพริบขึ้นมาเลยครับ เลยอย่าถามว่า

1.อยู่ดีๆวีโมทมาจะเสียได้ยังไงครับหรือเป็นเพราะไม่ได้เปิดมานาน แต่ตอนไม่ได้เล่นผมก็ไม่ได้ใส่ถ่านคาไว้นะครับ
2.น่าจะเสียที่อะไรครับ เหมือนจอยXboxไหมที่รังถ่านไม่แน่นก็ทำให้เปิดไม่ติดได้
3.ถ้าเสีย สามารถซ่อมได้ไหมครับ แล้วราคาประมาณเท่าไรครับ คุ้มไหมครับ

ขอบคุณมากนะครับ