`

Jump to content

อยากให้ทีเด็ดโครงการ จะผิดกฏมั๊ยครับ

• This topic is locked This topic is locked
12 replies to this topic

#1 Ritcher

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 28 December 2008 - 02:33 PM

ถ้ากระทู้นี้ไม่เหมาะสมลบได้เลยนะครับ ผมมีเจตนาแค่ต้องการแบ่งปันพี่น้องร่วมบอร์ดครับไม่มีไรแอบแฝง
ช่วงหลังผมค่อนข้างเข้าเป้าเยอะ เลยอยากแบ่งปันกันบ้างวันนี้เริ่มเลยนะครับ
1.ตัวแรกยกให้ Sheffield Utd ครับ ทีมนี้เล่นในบ้านแข็งแก่งทีเดียวแถมวันนี้เจอสมัน Charlton ที่แทบจะไม่มีแรงจูงใจเล่นแล้ว
ราคามา Sheffield Utd 1/2 Charlton อยู่เจ้าบ้านเลยครับ
2.ตัวที่สอง QPR ครับ เล่นในบ้านแข็งมากๆทีมเยือนยังขลุกอยู่ก้นตารางงานนี้โดนแน่ครับ ราคา QPR 1/2 Watford
ลุยเจ้าบ้านเลยครับผมว่าคู่นี้ 2 ลูกขึ้นแน่
3.ตัวที่สาม Reading ครับกำลังเก็บคะแนนแข่งกับจ่าฝูง งานนี้ไม่เน้นไม่ได้แล้วครับ ถ้ายังหวังขึ้นชั้นอีกครั้ง Southampton 1/2 Reading
ใส่ทีมเยือนเลยครับ
ที่เหลือลองไปพีจารณาดูนะครับ Cardiff ,Burnley ,Norwich ,Coventry ,Everton ,West Ham
ผมไม่ค่อยเน้นบอลฟรีเมียร์ เพราะว่าเล่นยากครับไม่เหมือนบอลเล็ก ที่ค่อยข้างจะเข้าเป้า แต่ถ้าจะเน้นฟรีเมียร์วันนี้น่าตาม เวสแฮมป์ ครับ
ถ้ากระทู้ของผมไม่โดนลบพรุ่งนี้เจอกันอีกครับ

#2 Ritcher

• High Royal Executive Members

Posted 28 December 2008 - 03:18 PM

สนใจแลกเปลี่ยนทัศนะกันได้นะครับ

#3 consolehuman

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 28 December 2008 - 11:29 PM

มาลุ้นว่าจะโดนลบป่าว อิอิ ผมไม่ได้เล่นอ่ะ ดูอย่างเดียวส่วนตัวไม่มีดวงด้านนี้ด้วย

#4 MoDiFy

Old SuanKuLarB 122

Posted 29 December 2008 - 12:08 AM

ผมว่าบอลนี้เล่นพอขำๆได้นะครับ
ยังไม่เคยเห็นใครเล่นเป็นจริงๆ แล้ว "ได้"
ซักคนเลย
เห็นแต่เสียจนหมดตูดเลิกเล่นไปหลายคน
แต่พวกที่เล่นขำๆก็อยู่ได้สบายดี...

#5 consolehuman

Posted 29 December 2008 - 01:11 AM

ง่า จขกท โดนเลย เข้ามาแซวเล่น yoyo_57.gif

#6 Ritcher

Posted 29 December 2008 - 08:42 AM

เดี๋ยวเอาใหม่555 เมื่อคืนหมดไป 100 นึง ลืมคิดไปว่าเป็นเกมส์ที่เล่นติดต่อกัน ความเหนื่อยล้าทำให้บอลไม่เข้าเป้าครับ
ขำๆครับ ผมก็ไม่ได้เล่นมากมายอะไร เล่นทีนึงก็ 5-6 ทีม แทง 50-100 ถ้าเข้าก็ได้ซักหลักพันละครับ

#7 The Fool

LaW GaRDeN

Posted 29 December 2008 - 06:53 PM

เคยมีมากตอนยูไร แต่ทีเด็ดผมว่าเข้า ล้มโต๊ะดีกว่า เซียนเยอะนะ

#8 Prite

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 31 December 2008 - 12:18 AM

ขอทีเด็ดว่า ปีใหม่นี้จะมีคนอ่านหมวดกีฬาเพิ่มขึ้นมั้ย ดีกว่าแหะ
คนน้อยจังเลยหมวดกีฬา ร้างจริงๆแหะ

#9 GinolaBoy

DGO Revolution

• Admin

Posted 31 January 2009 - 07:25 AM

DGO ไม่สนับสนุนการพนันไม่ว่าจะทางใดก็ตาม
ขออนุญาติลบกระทู้ที่เกี่ยวกับการส่งเสริมในด้านนี้นะครับ

ขอบคุณครับ

#10 Ritcher

Posted 31 January 2009 - 11:17 AM

รับทราบครับ ต้องขอโทษ แอดมินด้วยครับ

#11 consolehuman

Posted 03 February 2009 - 11:26 AM

ง่า อดดูทีเด็ดเลย ผมก็เป็นคนไม่เล่นนะ ดูเอามันอย่างเดียว แต่ชอบเข้ามาดูทีเด็ดว่าแม่นป่ะ

ว่าแต่ได้ขึ้นกระทู้แนะนำเลยหรอเนี๊ย

#12 virusman ®

Posted 17 July 2009 - 02:38 AM

ทำมัยกระทู้ยังอยู่ล่ะเนี้ย

#13 Thosapol_TH

เซียนเกม

Posted 07 June 2010 - 07:38 PM

เธŸเธธเธ•เธšเธญเธฅเน‚เธฅเธเธกเธฒเนเธฅเน‰เธงเธ„เธฃเธฑเธš เธ‚เธญเธ—เธตเน€เธ”เน‡เธ”เธซเธ™เนˆเธญเธข lol.gif