`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

พรุ่งนี้อย่าลืมคู่ไทยนะครับ

consolehuman's Photo consolehuman 27 Dec 2008

พรุ่งนี้อย่าลืมเชียรไทยกันนะครับ เวลา19.00น. ช่อง7 แต่เวลามันตรงกะคุ่ลิเวอร์พูลเลยอ่ะ ไม่เป็นไรเพราะผมไม่ใช่เด็กหงษ์

Thailand..สู้ๆ yoyo_67.gif

Ritcher's Photo Ritcher 28 Dec 2008

บอลไทยอยุ่ในสายเลือด ยังไงก็เชียร์ครับผม

consolehuman's Photo consolehuman 28 Dec 2008

เชียรไม่ขึ้นเลย เฮ้อ... ไม่เป็นไร เล็กๆไม่ เดี๋ยวไปว่ากันที่เอเชี่ยนคัพเลยละกัน

jgame's Photo jgame 29 Dec 2008

เจ็บปวดนะผมว่ามาโดนนาทีสุดท้ายแบบไม่ให้แก้ตัวเลยอะ เฮ่อ ถึงจะเป็นรายการเล็กๆแต่เราก็น่าจะกลับมาปรับปรุงแก้ไขเรื่องบอลลีกให้มันเป็นมืออาช
ีพเหมือนบ้านเขาที่พัฒนาแซงไปจนถึงทีมชาติที่ตอนนี้เท่าเทียมกับเราไปแล้ว และอาจจะแซงหน้าได้หากสมาคมยังเป็นเียี่ยงนี้อีก yoyo_10.gif

consolehuman's Photo consolehuman 29 Dec 2008

ถ้าความคิดเห็นส่วนตัวผมนะ ไม่น่าจ้างรีดมา(รู้สึกจะปีละ50ล้าน)เลย เอาเงินจำนวนนี้ไปพัฒนาบอลลีคดีกว่า โค้ชไทยเก่งๆก็ยังพอมีอยู่